ดู: 871|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] คุณหมอวรรณาพาฟิน....อัพจมูกโด่งพุ่งสวยเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อ นุชชี่ ค่ะ ฮาโหลลลลเพื่อนๆ วันนี้เราจะมารีวิวเริ่ดๆ เดิ่นๆ ให้ดูกันแหละ
คือเราอ่ะไปจัดการงัดดั้งมาอ่า อืมใช่ๆ! อ่านไม่ผิด

ดั้งเราก็ไม่ค่อยมียังไงล่ะ และหน้าบานด้วยนะสิ ลองไปยัดซิลิโคนดูเพื่อจะสวยอ่า
อ่าวแล้วเราจะทำจมูกได้ยังไง สำหรับคนที่ยังไม่รู้วาจะทำไง
1. เตรียมงบประมาณให้ถูกใจเราไปเลย
2.โทรไปจองคิว หรือ จองทางเฟสบุ๊ค
3.ก็ไปตามวันที่นัดไว้นะสิ ให้ตรงๆเวลานะ
4.เตรียมใจให้พร้อม

พอวันที่นัดทำจมุกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก็ได้คิวช่วงเช้า ก็รีบแหกขี้ตามาแต่ 8.00 น. โรงพยาบาลพนักงงานยังกินข้าวไม่เสร็จเลย
ก็เลยเดินชิวไปกินข้าวใต้โรงพยาบาลก่อน อร่อยๆด้วยนะ

แล้วก็ขึ้นมานั่งรอเปิดบริการ เมื่อเขาเปิดบริการรีบไปลงประวัติโดยทันที
จากนั้นก็จะมีขั้นตอนการตรวจร่างกายจ่ายเงินรับยาและมานั่งรอ ผ่าตัดค่ะ

ก่อนผ่าต้องทำความสะอาดหน้าด้วยนะ

พอเข้าไปก้ไม่กลัว อยุ่ดีดีก็โดนมัดแล้วฉีดยาจากนั้นหลับเถอะ 555+
สายแข้งแค่ไหนก็หลับสบายเชื่อดิ

เตรียมใจไว้สาวหน้ามัน เพราะล้างหน้าไม่ได้ เอาน้ำเกลือเช็ดหน้าแทนแล้วกันนะ

เอ้ยยยหน้าเปลี่ยนเนอะ ชอบมากเลยหมอผู้หยิงทำดี๊ดี

มีแต่คนชอบจมูกใหม่อ่าค่ะ

ใครสนใจมาทำด้วยกันที่เลอลักษณ์นะคะ

จะมุมไหนก็มั่นใจ และชอบตัวเองมากขึ้นเยอะเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-4 15:40:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอกไปนุชทำทรง Idol Nose ราคา 13900 บาทค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้