ดู: 404|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอเยน absolute clinic สาขาพัทยา

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เราชื่อ น้ำใส นะค่ะ วันนี้จะมารีวิว เสริมจมูก ด้วยซิลิโคนอเมริกานิ่ม ปิดได้(เขาแคลมมา) ที่ absolute clinic สาขาพัทยา ให้เพื่อน ๆ ดูกันนะค่ะ  เราทำมาได้ สองอาทิตย์แล้วค่ะ โดยรวมโอเคมากค่ะ
ทรงจมูกยาว สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ  เพราะเดิมทีเราเป็นคนฐานจมูกยาวอยู่แล้วค่ะ  หมอบอกว่า ใส่ซิลิโคนให้ยาวตามฐานจมูกเดิม ก็จะสวยเลยค่ะ  ก็ตามที่หมอบอกจริง ๆ ค่ะ ไม่ได้ใส่ซิลิโคนดึงปลายจมูกอะไรค่ะ  จมูกก็ได้ทรงที่สวยดีมากค่ะ

เราทำกับหมอเยน ค่ะ  หมอใจดีน่ารักมากค่ะ ตามใจเราแบบสุด ๆ ถามตลอดว่าพอใจไหม ชอบไหม กว่าจะเย็บได้ ให้เราดูแล้วดูอีก เอ่อ เราทำแบบยาชาค่ะ เลยมีโอกาสได้ดูทรงจมูกตัวเองก่อนเย็บปิดแผลค่ะ  แต่ไม่เจ็บเลยค่ะ แค่รู้สึกหนักๆ หน่วงๆ ปากชาค่ะ  หมอคุยด้วยเราหยิ่งค่ะ ไม่คุยด้วยหลอก พยักหน้าอย่างเดียว เพราะเราพูดไม่ได้ค่ะ ปากชามากกกกกกก......

เพื่อน ๆ ที่สนใจเสริมจมูก แถว ๆ พัทยานี่ แนะนำ ที่ absolute clinic ไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะค่ะ
ลองศึกษาที่นั้นดูค่ะ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกของคนที่ต้องการศัลยกรรมค่ะ

ลงรูปปัจจุบันให้ดูก่อนนะค่า 15 วันค่ะ
ตัดไหมเรียบร้อยนะค่ะ  หายช้ำหมดแล้วค่า  

รูปก่อนทำนะค่ะ

พักฟื้นค่า  หลังทำได้ 5 วันค่ะ

หลังทำได้ 10 วันค่ะ

12 วันค่ะ

12 วัน.jpg

สวยไหมค่ะ จมูกเรา absolute clinic สาขาพัทยานะค่า  ไม่ต้องไป กทม ก็สวยได้ค่า  ราคาไม่แพงด้วยค่ะ
เราทำซิลิโคนอเมริกานิ่ม ราคา 15,000 บาทค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้