ดู: 5503|ตอบกลับ: 47
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ครั้งเดียวพอกันที ไม่มาอีกแล้วค่ะ!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aommumu เมื่อ 2016-7-1 16:38

สวัสดีค่ะ เค้าชื่ออ้อมนะคะ

วันนี้ก็มารีวิวจมูกที่ได้มีโอกาส เข้าไปทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เป็นทรง Idol nose นะคะ
ตอนแรกอ้อมก็ลังเลอยู่นานเลย ว่าจะเสริมจมูกที่ไหนดี มีแอบไปปรึกษามาหลายที่อยู่เหมือนกันค่ะ
แต่ก็ยังลังเลอยู่หลายๆปัจจัย ทั้งเรื่องราคา รูปทรง คลินิค รวมถึงฝีมือของคุณหมอ ประสบการณ์ต่างๆ  

สุดท้ายตัดสินใจทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ เพราะเข้ามาดูสถานที่แล้ว สวยงาม เป็นโรงพยาบาลน่าเชื่อถือ
ก็ราคาที่ทำ 13900 บาทค่ะ คุณหมอผู้ชายเป็นคนทำค่ะ ไม่เจ็บเลย มือเบามากๆ ผลงานหลังก็พอใจมากค่ะ
ไม่มีรอยช้ำให้เห็น ประมาณ 1 อาทิตย์ก็หายสนิทแล้วค่ะ  

ตอนนี้พูดเลยว่าปลื้มปริ้มมากๆ ไปที่ไหนมีแต่คนทักว่า ทำจมูกที่ไหนมา อยากทำบ้าง
อ้อมแนะนำไปหลายคนมากๆ ทำกับที่เลอลักษณ์เลยค่ะ อีกอย่างสำหรับคนกลัวเจ็บนะคะ
ที่นี้เค้ามียาสลบให้ด้วยนะจ้า พูดเลย! ทำครั้งเดียวก็พอ  ไม่ต้องมาอีกแล้ว เพราะ สวยล้าววววว อิอิ

น่ารักมากๆๆ
น่ารักครับ  
สวยแล้ว ไม่ต้องมาแล้วจ้า 555
5555 ก็จริงนะ สวยแล้วเนอะ จะไปทำไม
เป๊ะแล้ว ไม่ต้องมาแล้วค่า 5555
อยากทราบชื่อหมอมากๆ
คมขึ่น สวยขึ้นมากเลยคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-27 09:45:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
faiIamfine ตอบกลับเมื่อ 2016-9-9 11:58
อยากทราบชื่อหมอมากๆ

จำไม่ได้อ่าเตง - - แต่เป็นคุณหมอผู้ชายค่า
ทรงสวยมากเลยค่ะ เข้ากับใบหน้าดีจัง อิจฉา
สวยแย้วมาไมอีกใช่ปะคะ
สวยอะ อันนี้พุ่งจิงจัง
ืั้ที่เดียวกัน ดั้งสวยมากๆ
เหมือนดาราเลยอ่ะ หลังทำสวยมากๆ
สวยมากหน้าคมขึ้นจรืงๆ
เราทำคางที่นี้มา สวยคร่ะ ชอบ
สวยเลยคับ จมูกสวยมากๆเลย
สวยค่ะ ช่ำไหมเนี่ย
สวยสุดๆ เลยอะ
จมูกพุ่งมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้