ดู: 656|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] และแล้วก็เจอหมอถูกใจ แก้ได้สวยถูกใจสักที

[คัดลอกลิงก์]
ขอเกริ่นก่อนเลยนะคะ ว่าของอังนี้เป็นเคสแก้ค่ะ ก่อนหน้านี้อังเคยแก้จมูกมาแล้ว 2 ครั้ง ก็ไม่ถูกใจสักที เพราะเรามีปัญหาเรื่องทรงจมูกสั้น และก็มีปีกจมูกด้วย อยากได้จมูกที่ดูเรียวยาวปลายพุ่ง ก็เลยหาข้อมูลเพื่อที่จะแก้รอบที่ 3 ค่ะ อยากจะลองอีกสักครั้งนึง คิดว่าครั้งนี้อยากมีโอกาสเจอหมอเก่งๆ เข้าใจและแก้ปัญหาให้เรา ตามที่เราต้องการได้จริงๆ
ภาพก่อนแก้จมูกค่ะ จมูกยังไม่ค่อยเรียว ยังไม่สวยตามที่ต้องการ

หลังจากที่ดูรีวิวต่างๆ เคสแก้ที่ สวย ถูกใจเราทุกเคส มาจากหมอปิยะพลค่ะ เราเลยตัดสินใจเลือก Pmed Clinic

นี้คือภาพหลังทำได้ 7 วันค่ะ

ทรงนี้ คุณหมอปิยพลวิเคราะห์รูปหน้า ออกแบบ แล้วแนะนำทรงจมูกที่เหมาะกับเราให้ค่ะ ที่นี่เน้นทำให้สวยรบกับหน้าของแต่ละคนเลยค่ะ ทรงจมูกแต่ละคนจะแตกต่างกันเน้นให้สวยที่สุดรับกับหน้า ทรงของแต่ละคนจะแตกต่างกันไปค่ะ
ภาพนี้ 14 วันค่ะ เห็นทรงชัดขึ้นแล้ว

ครบ 2 เดือน เข้าที่สวยสุดๆ

คุณหมอเก่งมากสามารถแก้รูปจมูกของเราได้ดั่งที่เราต้องการจริงๆ ก่อนหน้านี้คิดตลอดว่าการทำศัลยกรรมมันมีความเสี่ยงว่าจะออกมาสวยไหม ? ตอนทำเกร็งตลอดกลัวออกมาไม่ดี แต่พอผลออกมาถูกใจค่ะ ดีใจมาก มีความสุขและชอบแต่งหน้าเล่นถ่ายรูปเล่นเอง ดูเองก็มีความสุขแล้ว ต้องขอบคุณทุกท่านใน pmed ที่ดูแลกันเป็นอย่างดี ทุกคนน่ารักมากกกก

ในรรูปดูไม่ค่อยออกว่าต่างกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้