ดู: 587|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] สดๆร้อนๆจากห้องผ่าตัด 400 CC จาก The SiB clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกท่าน เราชื่อไนท์ค่ะ อายุ 27 ปีค่ะ วันนี้ขอมาแชร์เรื่องราวดีๆ สุดประทับใจกับการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มาฝากเพื่อนๆกันนะคะ เราเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ เวลาจะใส่ชุดไหนก้ลำบากมาก ใส่ชุดไหนก้ไม่สวย เวลาไปเที่ยวกับเพื่อนๆก้จะไม่ค่อยมั่นใจ ในหน้าอกหน้าใจ ของตัวเองสักเท่าไรค่ะ เลยมีความฝันว่าจะต้องทำหน้าอกให้ได้ เฝ้ารอวันเวลาที่เงินพร้อม ร่างกายพร้อม มั่นใจคะ ว่าต้องมีวันนั้นแน่ๆ

เราได้หาข้อมูลคุณหมอในคลินิกต่างๆมาสักพักใหญ่ๆเลยคะ ว่าคุณหมอท่านไหนเก่งเรื่องทำหน้าอกบ้าง จนไปเจอ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic คะ ประวัติคุณหมอดีมากๆ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์โดยตรงเลยคะ ซึ่งหาได้ยากมากในประเทศไทย ที่จะจบโดยตรงมาแบบนี้นะคะ ที่สำคัญคุณหมอเป็นผู้หญิง และ คลินิกของคุณหมอ ก้มีชื่อเสียงมากๆ เรื่องทำหน้าอก มีสาขามากถึง 8 สาขา ทำให้เรามั่นใจมากกับที่นี่ค่ะ จึงได้โทรไปที่เบอร์ Hotline ของคลินิกคะ เพื่อนัดปรึกษาคุณหมอ เบอร์นี้เลยคะ 088-2228660 ปรึกษาฟรีนะคะ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้นคะ

วันที่เรานัดพบคุณหมอก้มาถึงคะ เราได้ไปพบคุณหมอที่สาขาทองหล่อนะคะ คลินิกตั้งอยู่ที่ ซอยทองหล่อ 18 ข้างๆ ศูนย์เบ็นซ์ทองหล่อเลยคะ หาง่ายมากๆ ติดถนนใหญ่เลยคะ ก้าวแรกที่เดินเข้าไปคลินิก ก้เจอการต้อนรับของพี่ๆพนักงานอย่างดีมากๆ ค่ะ สอบถามเรา ให้เรากรอกประวัติ เสริฟน้ำ เข้ามานั่งคุยด้วย ถามสารทุกข์สุขดิบ เหมือนรู้จักกันมานาน ซึ่งมันก้ทำให้เรารู้สึกดี อบอุ่น ไม่เกร็ง ไม่เหมือนคลินิกอื่นที่เข้าไปปุป พนักงานจิ๊กๆๆ ไม่ค่อยสนใจลูกค้า แต่ที่นี่โอเคมากๆค่ะ

ไนท์ได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอถึงการเสริมหน้าอกของไนท์ ว่าไนท์เป็นคนไม่มีหน้าอกเลย ไนท์อยากใส่ใหญ่ๆ แต่คุณหมอก้ให้เหตุผลว่าการใส่ไซส์ใหญ่ๆนั่น ไม่ใช่ทุกคนจะใส่ได้ มันต้องเหมาะกับส่วนสูงและน้ำหนักของเราด้วย ซึ่งเราก้เพิ่งทราบว่าการทำหน้าอก ต้องอ้างอิงถึงเรื่องส่วนสูงและน้ำหนักด้วย ซึ่งถือว่าคุณหมอ ละเอียดมากๆ ในการให้คำปรึกษา และ ได้คำแนะนำดีๆ การพักฟื้นหลังการผ่าตัดจากคุณหมอมาเยอะมากค่ะ อุ่นใจมากๆค่ะ คุณหมอเฟรนลี่ ไม่เครียด ทำให้เราก้กล้าที่จะถาม ที่สำคัญคุณหมอเป็นผู้หญิง เราก้ไม่อายที่จะเปิดน้องนมน้อยๆ ของเราให้คุณหมอดู 555555555

เราตัดสินใจทำหน้าอก ขนาด 400 CC ซีลีโคน Euro ทรงกลมนะคะ ผ่าตัดแบบธรรมดาคะ ไม่ได้ส่องกล้องค่ะ แต่จริงๆแล้ว อยากผ่าตัดแบบส่องกล้องมากๆ คุณหมอบอกว่าแผลจะเล็กกว่า ลดอาการบาดเจ็บได้ดีกว่า การวางซีลีโคนจะแม่นยำมากขึ้น แต่ประเด็นคือ เงินไม่ถึงคะ งบไม่พอคะ ก้เลยผ่าตัดแบบธรรมดาค่ะ เชื่อใจ วางใจในคุณหมอว่ายังไงเราก้ต้องมีหน้าอกที่สวย เป๊ะ อย่างแน่นอนค่ะ

นำรูปก่อนทำและหลังทำ ให้เพื่อนๆ ดูกันคะ

ต่อไปเป็นรูปหลังจากทำเสร็จคะ ฝากพี่ๆถ่ายไว้ให้ สดๆจากห้องผ่าตัดเลยคะ

ตอนนี้ผ่านไปได้ 10 วันแล้วคะ ยังไม่ได้ตัดไหมเลย รอตัดไหมอยู่คะ อีก 4 วัน จะนำรูปมาฝากเพื่อนๆ ให้ดูนะคะ ใครมีคำถาม มีข้อสงสัยเรื่องการทำหน้าอก สามารถสอบถามเราได้เลยนะคะ เราถือว่าการทำหน้าอก ไม่ใช่เรื่องเล็กๆเลย ตัดสินใจดีๆนะคะ พลาดไปแล้วไม่คุ้มเลยคะ เดี๋ยวจะอัพเดทรูปเรื่อยๆนะคะ :))

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้