ดู: 1033|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เข้ามาอ่านเดี๋ยวนี้นะ>>Hello โฮเฮะ...วันนี้มาอ่านรีวิว Geek ๆ กันดีฟ่าเกี่ยวกับคางแหลมๆ ฝีมือหมอวรวุฒิ Lelux นะแจ๊ะ!!!

[คัดลอกลิงก์]
อ่านหัวข้อแล้วโดนอ่ะดิ....ไม่โดนได้ไง ทั้งสวย ทั้งฮานรกแตก  แหม...ก็เราอ่ะเห็นว่าคนอื่นรีวิวอย่างเป็นทางการกันทั้งนั้น อ่านไป อ่านมา อ่านมา อ่านไป อ่านไปอีก พอหล่ะ มันก็เหมือนๆกันอ่ะ
        มาอ่านรีวิวของเราดีฟ่า แล้วแบบไม่คอมเม้นต์ภาษาวิบัติน่ะฮ่ะ ขอเอาฮาคลายสมอง ย้ำๆนะฮ่ะ ด่าได้แต่อย่าแรง เก๊าจะเสียจายยยยยยย

หน้าสดเป็นไง ใสใสเนอะ+++

มาเข้าเรื่องดีกว่าดูหน้าก่อนทำคางสิค่ะ  เดาสิว่าทำอะไรมาบ้าง 555+ เดาไม่ถูกหรอกค่ะ ทำมาหมดละ อิอิ แล้วทำไมต้องทำคางเนี่ย คางแม่มด เคยเห็นป่ะ Idol เลย คริคริ

อ่านมาสักพักสงสัยอ่ะดิว่าจะมีสาระม่ะ ตอบเลยว่าไม่!!! ฮึฮึ ล้อเล่ง มีดิ เก๊าเนี่ยไปทำคางมาได้ 2 เดือนกว่าแย้ววว แล้วไงต่อ ก็แบบว่ามันคืองานดี งานน่าปลื้ม งานน่าชม งานต้องรีวิวให้โลกได้เห็นไงแจ๊ะ  บอกกก่อนเลยว่า ใครอยากมีคางแหลมๆสวยๆอย่าไปฉงไปฉีดไอ้พวกฟิลเลอร์เลย ให้มาเสริมคางซิลิโคนดีฟ่า อ่าวววววทำไมต้องซิลิโคนอ่า ก็เพราะฟิลเลอร์มันไหลได้นะสิ ไม่กลัวหรอ กลัวเหอะ!!

ใสใส 2 วันหลังทำ ยิ้มแป้นหล่ะ

ใครกันที่ต้องมีคาง ใครกันที่ต้องทำคาง ก็คนคางทู่คางตัดไงหล่ะ ส่องจกดูดิ ส่องเล้ยยยย เร็ว ทู่ป่าวๆ ถ้าทู่ทำเลย หน้าหวานขึ้นแน่นอน เสริมคางเนี่ยกลัวใช่ม่ะ ไม่ต้องกลัวโอ๋ๆนะ ทำที่ รพ.เลอลักษณืหลับสบายด้วยเทคนิคพิเศษๆ ไม่เจ็บแน่นอนงัฟ

3 วัน ในรูปแบบมุมด้านข้าง ยังไม่เห็นผลงานกันละสิ อ่าวก็แหง่แหละ แปะพาสเตอร์หนายังกับอารัย

ถ้าสนใจมาทำคางที่เดียวกันละก็ มาเล้ยยยยแค่โทรมาจองคิวกับ รพ. เบอร์ก็ถามอากู๋เอาดิ จำไม่ได้ ไม่ก้ Facebook ไม่ยากหรอก จากนั้นยกโทรศัพท์ กดเบอน์ บลาๆๆๆๆ คุยๆๆไปเดี่ยวมึนๆหน่อยเขาก็นัดวันให้เข้ามาทำ เอ้ยยยยไม่ได้ทำฟรีนะ เอาเงินมาด้วย ไม่ต้องอยากสวยมาโรงพยาบาล เอาแบบหน้าสด ตะลึงทั้งโรงพยาบาลกันไปเล้ยยยย กลัวไร จริงแม่ะ !!

แต๊นแตนนน  6 วัน ได้ขนาดนี้เลยนะฮ่ะ สนใจอ่ะดิ

เข้ามาก็เจอสาวๆชชุดขาวๆมาแนะนำนุ้นนี่นั่น บลาๆๆๆ ก็ไปทำประวัติและจ่ายเงินให้เรียบร้อย รออีกแพรบถ้าดวงดีก็ทำไวๆ ถ้าดวงไม่ดีนักก็รอไป หลับรอเล้ยยย
ก็โรงพยาบาลเขาฮอตนะฮ่ะ คนเยอะทุกวี่วัน แต่หมอที่นั่นก็เยอะเหมือนกันแหละค่ะ คางที่เอามาทำก้เป็นซิลิโคนของอเมริกา ก็เลือกเจ้าตัวนี้แหละเพราะถูกกว่าเกาหลี 555 มันก้มีดีของมัน

7 วันแล้ว มีคนกล่าวไว้ว่า ไก่งามเพราะขน คนจะงามต้องศัลยกรรม 555

แผลที่จะผ่าก็ด้านในปาก สบายๆ ทำเสร็จเคี้ยวข้าวไม่ได้ดูนมเอาไปก่อน หุ่นดีเลยทีเดียว ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยแหละ และอย่าลืมว่าทำแล้วมาตรวจหลังทำด้วยนะ นี่ไปตรวจช้าโดนบ่นเลยงัฟ ไปตรวจเพื่อนความสบายใจเกิดโชคไม่ดีมีปัญหาก็ไม่ต้องกลัวนะ เพราะที่เลอลักษณ์เขามีประกันหน้าพังให้ด้วย 555+ เอาน่า ไม่ใช่ว่าใครๆจะพลาดได้ง่ายๆ คือต้องซวยจริงๆ ซึ่งไม่ใช่เก๊า เก๊าสบายมาก สวยแว้ววววววววววว

วันที่ 15 เป็นแบบนี้หมอวีรวุฒิทำสวยม๊ากกเลย

นี่แค่ 15 วัน คางอ่ะต้องเกือบปีนะค่ะจึงจะเข้ารูปแบบสวยเนียนเด๊ะๆ

เอาซิ๊!!!............

รูปนี้โชวืคางเจงๆ ไม่ได้โชว์อย่างอื่นเล้ย

เก๊าทำคางหมอวีรวุฒิ 13900 บาท

เก๊าแอบบอกว่าทำหน้าอกกกับหมอกิตติศักดิ์ด้วยงัฟฟ ราคา 75900 บาทค่ะ

มีไรถามมาเล้ยยยยยยยยยยยยตอบบบบบบบบบบ

ราคาน่าสนใจนะ
จมูกกกกกก ที่ไหนจ๊ะ ราคาโหดมั้ย
สวยมากเลย ทำอะไรมาบ้างเนี่ย ที่เลอลักษณ์ กี่อย่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้