ดู: 1603|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกครั้งแรก มาฝากกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PloyNuttida เมื่อ 2016-6-29 13:25

ชื่อพลอยค่ะ มาเล่าประสบกราณ์ เสริมหน้าอกครั้งแรก มาฝากกันค่ะ
เดิมพลอย อยากทำมานานแล้วค่ะ เป็นคนชอบแต่งตัว แต่บางชุดไม่มีนมแล้วมันใส่ออกมาไม่สวยอะค่ะ เลยอยากทำแบบพอดีๆตัว เอาแค่ใส่ชุดแล้วดูโอเคขึ้น เดิมไซส์พลอยก็คัพA นี่แหละค่ะ  คือไม่มีนมเลยดูจากรูป ประกอบไปน่ะค่ะ ^_^ ใส่ยังไม่เต็มเสื้อในเลยค่ะ55555 ตอนแรกที่ดูไว้เลอ.... (ขอไม่เอ๋ยชื่อเต็มๆน่ะค่ะ) เพราะเห็นว่าดัง โรงพยาบาลใหญ่ดี น่าจะโอเค แต่ไปอ่านรีวิวก็เห็นเคสหลุดเยอะเหมือนกัน เลยเฉยๆไป คือหนูอยู่อยุธยาคลินิกแถวบ้านก็ ไม่มีค่ะ 5555 ยังไม่ค่อยเข้าถึงมีแต่ทำนม ทำปากทั่วไป พอดีพี่สาวทำจมูกที่ณรวีด้วยอะค่ะ แล้วชอบตรงมีพักฟื้น และสะอาดหน้าเชื่อถือค่ะ คลินิกใหญ่มาก ไม่น่ากลัว  แถมดมยาสลบกับหมอวิสัญญีแพทย์โดยตรง และที่สำคัญคุณหมอที่ทำให้พลอยก็เป็นหมอศัลยแพทย์เฉพาะทางโดยตรงด้วย เลยเลือกที่นี่เลยค่ะ ถ้าจำทำทั้งทีคือ อยากได้ที่ทำสวยและปลอดภัย หนูมาไกล 55555 จากอยุธยา พี่สาวขับมาส่งก่อนทำไม่กลัวค่ะ อยากมีนมมากกว่ากลัว 555ช่วง 3วันอะค่ะ หลังทำจริงๆไม่ค่อยปวด แต่มันอึดอัดผ้าพัน เพราะมันแน่นมากก นมจะได้ทรงสวยๆ ต้องอดทน555  ตอนแรกได้ฟังมาว่าทำนมเจ็บเหมือน 10 ล้อทับ แต่ไม่จริงเลย แบบเอามาจากไหน10ล้อทับ 55555 ไม่ค่อยเจ็บอะไรด้วยอะค่ะ ทำอะไรได้เองตั้งแต่3วันแรก มีแค่ตอนลุกจากเตียงต้องให้แม่พยุงลุก พี่มล ที่เค้าทำจมูกกับหมอแก้วที่ณรวีคลินิก ตรงอุดมสุข30 เหมือนกัน มันยังถามว่า ทำไมดูไม่เป็นไรเลยวะ เห็นมีแต่คนบอกทำนมเหมือนรถ10ล้อทับ ตอนนั้นก่อนทำพลอยเรียนอยู่ค่ะ ตอนทำเป็นช่วงปิดเทอมก่อนซัมเมอร์พอดี ทำได้10วัน มหาลัยก็เปิดเทอมแล้ว ก็ไปเรียนปกติดีค่ะ ตอนนี้ทำมา1เดือนกับอีก5วันแล้วค่าปลอดภัยค่ะ ไม่มีเอฟเฟคไรเลย ปกติดีมาก มั่นใจค่ะ ชอบมากกก ขอบคุณณรวีคลินิกมากๆเลยค่ะ ^_^ สวยบอกต่อ!!

ก่อนทำหน้าหลัง เท่ากันค่ะ555 ไม่รุ้ไหนหน้าไหนหลัง

ก่อนทำหน้าหลัง เท่ากันค่ะ555 ไม่รุ้ไหนหน้าไหนหลัง

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

หลังทำค่า

หลังทำค่า

หลังทำค่ะ ไม่ต้องเพิ่ง ดูมๆดูม แล้วค่ะ

หลังทำค่ะ ไม่ต้องเพิ่ง ดูมๆดูม แล้วค่ะ

พี่มล ที่พามาทำนม ที่ณรวีคลินิกค่ะ จมูกทำกับหมอแก้ว ที่ณรวี

พี่มล ที่พามาทำนม ที่ณรวีคลินิกค่ะ จมูกทำกับหมอแก้ว ที่ณรวี

ครบ 1 เดือนค่ะ เนินพุ่งมาก ไม่ต้องเสริมดันทรงใดๆเลยค่ะ ปลื้มมมมมมมมมมมมมมมมมอ่ะ

ครบ 1 เดือนค่ะ เนินพุ่งมาก ไม่ต้องเสริมดันทรงใดๆเลยค่ะ ปลื้มมมมมมมมมมมมมมมมมอ่ะ

หลังทำ 1 เดือน ไม่ใส่บราค่ะ ฟินมาก ชอบสุดๆค่ะ

หลังทำ 1 เดือน ไม่ใส่บราค่ะ ฟินมาก ชอบสุดๆค่ะ
โพสต์ 2016-6-30 10:01:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ กี่ซีๆคะ ซิลิโคนอาไร
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-5 14:57:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sanyagam ตอบกลับเมื่อ 2016-6-30 10:01
สวยมากค่ะ กี่ซีๆคะ ซิลิโคนอาไร

Mentor  อเมกาจ้า
โพสต์ 2016-8-15 22:16:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไรค่ะ
โพสต์ 2016-8-16 10:17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมากี่ cc อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้