ดู: 1344|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตาสวย จมูกปัง ทำพร้อมกันในครั้งเดียวจะเป็นยังไง มาดูกันค่ะ (ทำกับ รพ.เลอลักษณ์)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อมัมค่ะ

ช่วงเมษาที่ผ่านมา มัมมีโอกาสเข้าไปทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ แล้วส่วนตัวค่อยข้างพอใจมาก โดยมัมทำศัลยกรรม 2 อย่างด้วยกัน คือ ตา 2 ชั้น และจมูกค่ะ

เลือกมาทำกับเลอลักษณ์ เพราะมั่นใจว่าทำกับโรงพยาบาลจะปลอดภัยกว่าคลินิคแน่นอน อีกทั้งยังมียาสลบอีก ทำให้เราไม่ต้องกังวลกับความเจ็บระหว่างทำ หรือแม้กระทั่งตอนฉีดยาชาค่ะ

และที่สำคัญเลยคือ ไม่ผิดหวังเลยที่ทำที่เลอลักษณ์ เพราะว่าผลงานออกมาพอใจมากค่ะ จากตาชั้นเดียว ต้องกรีดอายตลอด ก็ไม่ต้องแล้วค่ะ ตาดูคมขึ้น สวยขึ้น แต่ยังคงความเป็นธรรมชาติ ส่วนจมูกก็ดั้งพุ่งออกมา อย่างที่ต้องการจริงๆ ในส่วนของราคา ตา 2 ชั้น 15900 บาทค่ะ จมูก Idol Nose 13900 บาท มัมทั้งพร้อมกันเลย ไม่เจ็บค่ะ คุณหมอมือเบาคอนเฟิร์มค่ะ

ทำหมอไหนหรอคะ สวยมากจ้า
รบกวนถาม คุณมัมเจ็บมากไหมค่ะ ทำ 2 อย่างเยลย สวยมาก
สาวขึ้นเยอะเลย ทำ 2 อย่างเจ็บไหมค่ะ
อันไหนเจ็บกว่ากันค่ะ
คุณมัมเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ
เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยอ่า
เปลี่ยนไปเยอะเลย
เปรี้ยวเลยเนอะ
เป๊ะสุดๆ ทำครั้งเดียวคุ้มเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-6 16:04:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ที่ชอบกัน ^^
สวยค่ะ ไม่เหมือนคนเดิมเลยอะ
เปี่ยนคนละคนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้