ดู: 603|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] อุ้ย^^^ นอนหลับไปตื่นมา นมโตเลย อัศจรรย์^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เราชื่อหญิงหญิงนะค่ะ ขอแทนตัวเองว่าเรานะค่ะ  เรามีโอกาสได้ไปเสริมหน้าอกมา ที่ absolute clinic โดยคุณหมอชาติชายสุดหล่อค่ะ  เราศึกษาข้อมูลมาตั้งแต่ตอนอายุ 23 จนตอนนี้เรา 25 แล้วค่ะ  เก็บเงินมาเลื่อย ๆ จนมีวันนี้จนได้ค่ะ  เราเสริมมาได้ เข้าอาทิตย์ที่สามแล้วค่ะ

เราเลือกซิลิโคน ซิลิโคน Mentor ผิวทราย ทรงกลม ขนาด 325CC ค่ะ เราไม่ต้องการใหญ่มากค่ะ เอาแค่ใส้เสื้อผ้าแล้วดูสวย มีทรวดทรง องเอวครบถ้วนพอค่ะ เดิมฐานนม มีอยู่แล้วค่ะ ค่อนข้างฐานนมดำด้วยค่ะ

ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็ถามความต้องการ อาชีพ การงานเราก่อนค่ะ เราไม่อยากได้ใหญ่มากอยู่แล้ว คุณหมอก็แนะนำ 325 นี่แหละค่ะ เราก็ตกลงตามที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ
เราทำในราคา 80,000 บาทค่ะ มีค่ายาทาน 1,000 บาท
แล้วก็ค่าตรวจสุขภาพ 2,200 บาทค่ะ  ตรวจที่ รพ.คามิลเลี่ยน ( ทองห่อ) ค่ะ
รูปก่อนทำนะค่ะ

เหมือนที่บอกค่ะ เรามีนมอยู่บ้างค่ะ ฐานนมต่ำหน่อยค่ะ  หลังทำนี่หมอแนะนำใส่เสื้อในแบบไม่มีโครงเหล็กไป 6 เดือนเลนค่ะและก็ห้ามโนบราเด็กขาดค่ะ ไม่อย่างนั้นนมเราจะยานแน่นอนค่ะ

หลังทำ 5 วันนะค่ะ

หลังทำ 10 วันค่ะ

หลังทำ 12 วันค่ะ

หลังทำ 15 วัน

และนี้ปัจจุบันค่ะ

เพื่อน ๆ สังเกตไหมค่ะ นมเรามันเริ่มต่ำลงแล้วค่ะ
เปลียบเทียบรูปให้ดูนะค่ะ แค่ระหว่าง 15 วันและก็ 21 วัน ปัจจุบันค่ะ

หรือเป็นเพราะเราคิดมากไปหรือเปล่าก็ไม่รู้ค่ะ  อาจเป็นเพราะเนินหน้าอกมันยุบบวมลงไป เลยเป็นแบบนี้ก้ไม่รุ้อ่ะค่ะ
หมอบอกมาแล้วด้วย ว่าโอกาสนมต่ำลงมา มีสูง.... ก็จิตตกสิค่ะ จะอะไรล่ะ  เล่นบอกมาก่อนเลยแบบนี้
เราทำตามที่คุณหมอแนะนำทุกอย่างเลยค่ะ พยายามใส่ซัพพอทบลาที่ซื้อมาจากคลินิก ตลอดเลยค่ะ
เสริมหน้าอก หมอชาติชาย absolute beauty 01.jpg
โพสต์ 2016-6-28 12:23:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมปัจจุบันสวยแล้วค่ะ ดู่เป็นธรรมชาติมากกว่านะเราว่า วันแรกๆ อยู่สูงดูเป็นบล๊อคๆ ค่ะ  ไม่ต้องจิตตกไปนะคะ เรายังไม่ได้ทำค่ะ มาหาข้อมูลไว้ก่อน เก็บตังอยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้