ดู: 567|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาหวาน ตาแหวว ตาแบ๊ว ต้องคุณหมอดิวจัดให้!!!

[คัดลอกลิงก์]
เราทำตาสองชั้นแบบเย็บปม 5 จุดค่ะ เดิมๆชั้นตาพอมีนิดหน่อยแต่จะหลบในซะมากกว่าค่ะ เลยไปปรึกษาคุณหมอดิวที่ Absolute Beauty Clinic สาขาระยองมาค่ะ อยากได้ตาหวานๆสไตล์เกาหลี คุณหมอก็แนะนำให้ทำเทคนิคแบบเย็บปม 5 จุด ซึ่งจะเป็นจุด 5 จุดบนเปลือกตาค่ะ ชั้นตาจะชัดกว่าแบบจุดเดียวหรือแบบแผลเล็กๆค่ะ แต่ข้อเสียคือ : หากน้ำหนักตัวเราเพิ่มมากขึ้นหรืออ้วนขึ้น ชั้นตาก็อาจจะพับตกลงมาได้ค่ะ แต่ไม่ใช่ปัญหาของเราค่ะ สนนราคาในการทำอยู่ที่ 25,000 บาทถ้วนไม่แพงเลยนะค่ะ และชั้นตาก็สวยมากๆด้วยค่ะ บวมไม่มากเหมือนเทคนิคแบบกรีดด้วยค่ะ 7 วันก็แต่งหน้าสวยๆได้แล้วค่ะ

มาดูรูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ

หลังทำ 5 วันค่ะ

ชั้นตายังไม่ค่อยเท่ากันเลยค่ะ เข้าไปตรวจมา หมอบอกว่า มันยังบวมอยู่นิดนึง เดี๋ยวหายแล้วเท่ากันแน่นอนค่ะ หมอรับประกันเลยค่ะ

แบบหลับตาค่ะ

หลังทำ 20 วันนะค่ะ ชั้นตาเท่ากันแล้วค่ะ ชอบมากค่ะ สบายใจไปอีก เพราะตอนแรกก็กลัวว่าชั้นตาจะไม่เท่ากันแหละค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจ ลองติดต่อสอบถามไปนะค่ะ ที่ absolute clinic สาขาระยองค่ะ  ทำที่ระยองได้เลย ไม่ต้องเดินทางไปถึง กทม ค่ะ หมอเก่ง ค่ะ แนะนำคุณหมอดิวนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้