ดู: 1159|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบปังๆ ที่ Iconicclinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icakey เมื่อ 2016-6-27 11:04

สวัสดีค่าาาทุกคน เค้กจะมารีวิวตาสองชั้น ทำแล้วชอบเลยอยากมาอวดค่า

เดิมเป็นคนหางตาตก ตาเหมือนคนเศร้า บางทีด็ดูหน้าโหดๆ อยากทำตาให้ดูสดใสขึ้น เด่นขึ้น ศึกษาข้อมูลอยู่นานเลยค่ะ ทำตาที่ไหนดี ดูรีวิวในเว็บบ้าง เฟสบุ๊ค ไอจีบ้าง พอดีเห็นเพื่อลงในไอจี ไปทำมาแล้วไม่ค่อยบวมมาก ชั้นตาชัดดี ตาหวานหน้าหวานขึ้นด้วย แต่ก็ยังไม่มั่นใจเลยเม้นไปถาม เพื่อนเค้กให้ข้อมูลติดต่อมา ชื่อIconic Clinic ค่ะ เค้กไลน์ไปถามก่อน ดีตรง ที่ส่งรูปให้คุณหมอดูได้เลย ยังไม่ต้องไปถึงที่ชอบตรงนี้แหละค่ะ 55 แล้วก็นัดวันเข้าไปพบคุณหมอจริงๆ คือกะว่าถ้าโอเค ไม่มีปัญหาอะไรจะทำวันนั้นเลยค่ะ เตรียมเงินเตรียมใจไปแล้วทีเดียวเลย 55 วันนั้นไปประมาณ 6 โมงเย็นเลิกงานแล้วไปเลย คุณหมอถามก่อนเลยว่าอยากได้ตาแบบไหน ดีที่เตรียมรูปที่อยากได้ไปด้วย อยากได้แบบตาหวานๆ ค่ะ จะได้ดูหน้าไม่โหด คุณหมอบอกว่าจะต้องใช้วิธีการกรีดแบบยาวนิดนึง เพราะเปลือกตาค่อนข้างหนา แล้วจะทำชั้นตาใหม่ให้รับกับใบหน้า คุณหมอให้คำแนะนำดีมากเลยค่ะ เกิดอารมณ์อยากทำทันที 55 เลยตัดสินใจทำในวันนั้น ใช้เวลาทำไม่ถึงชั่วโมงก็เสร็จค่ะ ตอนทำคุณหมอชวนคุยตลอด ไม่เจ็บเลย แต่ก็มี แบบจี๊ดๆ ตอนฉีดยาชา ทำเสร็จเหมือนมันตุ่ยๆ นิดๆ ลองดูรูปนะคะ

หลังจากตุ่ยๆ อยู่ 4- 5 วัน แผลยุบลง ตอนนี้รู้สึกหน้าตัวเองเปลี่ยนไปค่าาา ตาหวานขึ้น มันเป็นธรรมชาติมาก แผลหายเร็วด้วย ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ คุณหมอทำถูกใจมาก ชอบมากๆ ค่ะ เลยมาส่งมอบความประทับใจ ผ่านการรีวิวครั้งนี้ บ้ายๆ หน้าโหดไปเลย อิอิ
เพื่อนเราก็ทำที่นี่ค่ะ จากหน้าหมวยกลายเป็นสาวเกาหลีไปเลย เป๊ะมากกกกกกก เรานัดปรึกษาคุณหมออาทิตย์หน้านี้แล้ว ตื่นเต้นๆๆๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-30 11:35:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
LoveDollar ตอบกลับเมื่อ 2016-6-28 11:38
เพื่อนเราก็ทำที่นี่ค่ะ จากหน้าหมวยกลายเป็นสาวเกาหล ...

จริงหรอคะ ถ่ายรูปมาลงให้ดูมั่งนะคะ เดี๋ยวว่างๆเค้กจะมาลงรูปให้ดูเรื่อยๆ ฝากติดตามด้วยนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-30 11:35:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่าาา
สวยค่ะ รูปสุดท้ายคือทำมาแล้วกี่วันคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-5 11:49:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sswimol ตอบกลับเมื่อ 2016-7-1 10:03
สวยค่ะ รูปสุดท้ายคือทำมาแล้วกี่วันคะ

รูปสุดท้ายตอนหลังทำ 1 เดือนค่า
เดี๋ยวว่างๆ เค้กมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆ นะคะ
สวยค่าาไปทำที่เดียวกันมาเลย^^
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-26 09:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ วันนี้เค้กมาอัพเดท รูปปัจจุบันให้ดูค่า

cakey.jpg (295.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้