ดู: 2127|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] REVIEW ฉีดโบท็อกซ์+เมโสลดแก้ม เปลี่ยนมาก!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อชมพู่นะคะ อายุ24ปี ติดตามอ่านกระทู้ในดั้งโด่งมานานแล้ว วันนี้จะมาขอรีวิวการเปลี่ยนแปลงของชมนะคะ

ช่วงปีก่อนชมโทรมมาก อกหักปล่อยตัว น้ำหนักขึ้นมาจาก 44กก. เป็น 52กก. เครียดมากค่ะสิวบุกเพราะกินดึก หน้าบาน บวมมากก หลังจากนั้นเลยศึกษาเกี่ยวกับการฉีดหน้าเพื่อให้หน้าดูเป็นคนขึ้นมาบ้าง เคยฉีดมานานแล้วชมก็ไม่สนใจอีกเลยปล่อยตัวจริง จนกลับมาดูแลตัวเอง

ชมเลือกฉีด นาโบตะ โบท็อกซ์ของเกาหลี + เมโสแฟตลดแก้ม Ome ที่เค้าเคลมว่าไม่บวมและยาแรงลดจริง (ต้องใช้ของแรงๆค่ะหน้าย้วยมากกกกกก)

______ รูปก่อนฉีดค่ะ นน. 52 กก. _______

ด้านล่างเป็นรูปหลังฉีด กลับมาดูแลตัวเอง ดูแลผิว สิวหายค่ะ มีรอยสิวก็รักษาตามอาการ

______ รูปหลังฉีดค่ะ นน. 47กก.______

ใครสนใจอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง ดูแลตัวเองด้านต่างๆสอบถามชมได้เลยค่ะยินดีตอบ LINE ID: Ch8m
โบท็อกซ์ กี่ยู หรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้