ดู: 884|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรง Idol nose สวยโด่งเข้ากับรูปหน้าด้วยฝีมือหมอวรรณา

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ไปเสริมจมูกมาก็ได้ฤกษ์ดีมารีวิวกันสักทีเนอะ
แนะนำตัวกันนิดนึงเราชื่อแป้งนะ แป้งมาทำจมูกมาได้ประมาณ 1 เดือนแล้ว

แป้งเป็นคนชอบถ่ายรูปมากๆ ถ่ายทุกสถานการณ์เจงๆ
แต่ถ่ายกี่ภาพก็ดูไม่น่าสนใจ ไม่มีมิติ จึงคิดทำจมูกค่ะ
แป้งอยากทำจมูกที่โรงบาลเลอลักษณ์มานานแล้ว
แต่เมื่อก่อนรีวิวมีน้อย ไม่โดนใจเท่าไร

ก่อนเสริมจมูก หน้าไม่มีมิติเท่าไร ถ่ายรูปมาก็งั้นๆ

หนักใจจุงเบย ทำจมุกเลยดีกว่า

จมูก จมูก จงมา

เลยยังไม่ตัดสินใจทำเลย แต่พอเห็นเคสหลายๆคนก็มีความมั่นใจขึ้นมาได้เลยว่าชอบค่ะ
แป้งคิดว่าโรงพยาบาลย่อมจะดีกว่าทำคลินิคแน่นอน หากเกิดความผิดพลาดเจงๆ คงมีทางที่แก้ไขได้ดี
เพราะตัวอย่างเพื่อนมีให้เห็นไปทำที่คลินิคแล้วพลาด กลับบไปให้แก้ ไม่ให้แก้ค่ะ

แต่ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราเห็นพอมีเคสหลุดตามเน็ตเขาก็เข้ามารับผิดชอบดีมากค่ะ
นี่ก็เป็นหนึ่งเหตุผลที่อยากทำที่นี่ อีกอย่างแป้งกลัวเจ็บมากค่ะ ชอบที่เขาฉีดยาสลบให้ที่สุด เพราะอัลไลนะหรอ ก็เพราะไม่รู้สึกเจ็บไงค่ะ หลับสบายๆมากๆ

แป้งเข้ามาใช้บริการที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ตอนที่เข้ามาก็จะมีพีอาร์เข้ามาพูดคุยแนะนำเกี่ยวกับซิลิโคนจมูก และให้ทำประวัติการรักษาไว้ จากนั้นขึ้นไปจ่ายเงินและรอคอยชั้น 3
รอเวลาเรียกเข้าไปเปลี่ยนชุดและพบหมอ ถึงแม้ว่าจะได้เจอหมอน้อย แต่หมอที่นี่ก็เกงนะคะ

พอจะเข้าไปยังห้องผ่าตัดชั้น 4 โอ้วววตื่นเต้นค่ะ ตัวเย็นเลย นอนที่ห้องเขาขอมัดแขนมัดแขนยิ่งลุ้นๆ แต่พอเข็มจิ้มก้อกลับเลยทนไม่ไหว หลับค่ะ แต่เขาก้อจะรอให้เรารู้สึกตัว ช่วงนั้นหมออาจะนั่งเหลา.ซิลิโคนอยู่ก็ได้
เมื่อตื่นมาจะพบว่า ว๊ายยยยยย ช้านมีจมูแกแล้วสินะ
ดีใจจังเลย พอนั่งพักให้หายมึนก็กลับบ้านได้นะ แต่พาเพื่อนมาก็จะดีกวามาคนเดียวค่ะ

หลังทำจมูก.........ความสวยเริ่มเดินทางเข้ามาแล้วค่ะ

คริคริ จมูกสวยสร้างความมั่นใจเว่อร์

ขอให้เพื่อนๆมาสวยเหมือนแป้งนะคะ มาสวยด้วยกัน

มาทำที่เลอลักษณ์สิไม่ผิดหวังด้วยนะ ^^

โพสต์ 2016-6-25 10:04:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-25 11:12:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Tanyamay ตอบกลับเมื่อ 2016-6-25 10:04
ราคาเท่าไหร่คะ

ราคา 13,900 บาทค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้