ดู: 936|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรงดีๆ ก็มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วค่ะ เจนเลือก “โรงพยาบาลเลอลักษณ์” เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคนค่ะ เราชื่อเจนนะคะ
มีโอกาสไปเสริมจมูกกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ เลยจะมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังกันนะคะ

เจนไปทำจมูกที่เลอลักษณ์มาได้ 15 วันแล้วค่ะ ราคา 13900 บาท ค่ะ เป็นทรง Idol Nose นะคะ
ก่อนทำเจนพยายามหาข้อมูลทำจมูกจากหลายที่มากๆค่ะ ก็มีช๊อยเยอะมากๆเลย
แต่เนื่องจากเป็นคนกลัวเจ็บ พวกการผ่าตัดอะไรแบบนี้มากๆ เลยหาคลินิคที่มียาสลบให้
และก็มาเจอที่เลอลักษณ์ มียาสลบชนิดอ่อนๆ ให้ก่อนฉีดยาชา ทำให้เราไม่ต้องกังวลเรื่องเจ็บ
หรือขั้นตอนการฉีดยาชา ที่เพื่อนๆหลายคนบอกว่า เจ็บจนทนไม่ไหว อะไรแบบนี้

เข้ามาปรึกษาที่เลอลักษณ์ พนักงานน่ารักมากค่ะ ได้ข้อมูลเต็มที่มากๆ
ตัดสินใจจองคิวทำทันทีเลยค่ะ ทำทรง Idol Nose อย่างที่ได้แจ้งไว้ข้างต้นนะคะๆ
ตอนทำก็เหมือนที่คิดค่ะ ไม่เจ็บเลย เพราะเรามียาสลบป้องกันไว้แล้ว
เจนบอกคุณหมอ ขอโด่งๆ พุ่งๆ หน่อย หน้าจะได้มีมิติมากขึ้น คุณหมอก็น่ารักมากค่ะ
เสียดายจำชื่อคุณหมอไม่ได้แล้ว เป็นคุณหมอผู้ชายค่ะ ใจดีสุดๆ

หลังทำออกมา ไม่บวมค่ะ ไม่ช้ำด้วย 4 วัน ออกซ่าได้เลย แผลหายเร็วมากๆ เนียนเลย
เจนก็ดูแลตัวเองปกตินะคะ งดอาหารสแลง แอลกอฮอล์ ทั่วไปเลยค่ะ
ส่วนหนึ่งน่าจะมาจาก คุณหมอทำแผล มือเบามากๆ เลยไม่มีอาการช้ำใดๆปรากฏให้เห็น
ตอนนี้ 15 วันแล้ว แฮปปี้มากๆค่ะ ฝากไว้นะคะ อยากสวย อย่ารอค่ะ ไปจองคิวที่เลอลักษณ์เลย อิอิ

สวยจังเลยค่ะ
หน้าตรงสวยมากค่ะ ยอม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้