ดู: 812|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสวยหน้าแซ่บ มีความมั่นใจเกิน 100% รู้แบบนี้ทำกับหมอวีรวุฒินานแล้วค่ะ ปลื้มใจ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีชาวดั้งโด่ง วันนี้แอนจะมารีวิวการเสริมจมูกทรง Idol Nose กับหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
ก่อนอื่นเราเองก็จะต้องหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูกมาพอสมควรแล้วค่ะ แต่ที่มาโดนใจที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เพราะเห็นรีวิวดูสมจริงกว่าที่อื่นๆค่ะ เลยมีความเชื่อมั่นในส่วนหนึ่ง
และอีกส่วนคือถามคนที่เคยทำมาแล้วค่ะ แต่ละคนก็ทรงสวยๆกันทั้งนั้นค่ะ

ยิ่งเพิ่มความเชื่อมั่นแบบทวีคูณเลยค่ะ เดี๋ยวมาดูรูปทรงจมูกก่อนเสริมกันค่ะ

จมูกพอมีทรงแต่ จมูกไม่มีความคมเลยค่ะ อยากให้โด่งพุ่ง จะได้หน้าเป๊ะกว่านี้
จะว่าไปใครๆก็อยากสวยอยู่แล้วค่ะ ดั้งนั้นก็เริ่มจากการโทรจองเสริมจมูกเลยค่ะ
เมื่อเขานัดให้ไปเราก็เตรียมเงินไปเลยค่ะ เพราะว่าขั้นแรกเราเข้าไปก็ต้องไปทำประวัติคนไข้ และเลือกซิลิโคนที่เราต้องการจากนั้นก็จ่ายเงินรอทำกับหมอเลยค่ะ หมอก็มีหลายคนเราไม่ได้ระบุหมอค่ะ คือทำกับใครก็ได้
และคนที่ทำให้เราคือหมอวีรวุฒิค่ะ หมอคุยดีอยู่นะ

วันที่ 3.jpg

เมื่อแอนกลับมาถึงบ้าน แอนก็รีบกินยาเลยค่ะ ลืมบอกไปค่ะ.....

รพ.เลอลักษณ์เขาวางยาสลบนะคะซึ่งดีมากเลย แอนเลือกเพราะสิ่งนี้เลยนะค่ะ

ราคาจมูกที่ทำ 13,900 บาทเองค่ะ ไม่ได้แพงแถมยังเป็นโรงพยาบาลที่มีความน่าเชื่อถือ และมีความน่าไว้ใจมากๆค่ะ
หากเพื่อนๆคนไหนกำลังลังเลเรื่องสถานที่ แอนอยากจะแนะนำให้เลอลักษณ์เป็นตัวเลือกแรกๆค่ะ

เพราะเครื่องมือ มีมแพทย์ ครบเลยค่ะ

5 วัน.jpg

เสริมจมูก 5 วัน แอนไม่มีอาการบวมช้ำเท่าไรเลยค่ะ แถมทรงจมูกก็เหมือนจะเข้าที่ไว้เลยทีเดียวค่ะ

ครบ 7 วันแล้วค่ะ พาจมูกออกไปเที่ยวนอกบ้านได้สบายแล้วค่ะ ไม่เห็นจะมีเรื่องต้องกังวล เพราะคุณหมอทำไว้ให้ดีมากๆเลยค่ะ

15 วัน.jpg

ทำจมูกครบ 15 วัน จมูกดูเป็นธรรมชาติ 555+ (ธรรมชาติตรงไหนเนอะ)
แอนบอกหมอค่ะว่าเอาโด่งแต่ไม่เวอร์ วึ่งก็ทำมาได้ตรงความต้องการเราเลยค่ะ

1 เดือน.jpg

ครบ 1 เดือนแล้วเดี่ยวเรามาดูรูปทรงจมูกกานแบบเต็มที่ไปเลยค่ะ

31 วัน.jpg

ทำจมูกมาหน้าก็เปลี่ยนได้ค่ะ เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น

แม้แต่วันสบายๆ ก็หน้าสวยด้วยจมูกทรงสวยๆนะ

ว้าว 1 เดือน.jpg

หรือจะแต่งตัวไปเที่ยวก็สวยดูดีได้หมดทุกมุมค่ะ

โพสต์ 2016-7-30 12:10:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีค่ะ เข้ากับหน้าดี แต่ถ้าปลายจมูกแหลมอีกนิดสวยกว่านี้อีกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้