ดู: 1227|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เชื่อแล้วค่ะว่าทำนมทรงหยดน้ำที่Thesibคลินิกสวยจิงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆน่ะค่ะ คือวันนี้เราก็มารีวิว ที่เราไปเสริมหน้าอกมาน่ะค่ะ ไปเสริมเป็นทรงหยดน้ำมาค่ะ
ทำไหมถึงเสริมเป็นทรงหยดน้ำ????? ทำตามเขามาค่ะ5555+ เพราะเห็นรีวิว โดยส่วนตัวชอบทรงนี้มากค่ะ
ดูคล้อยๆเซ็กซี่ดีค่ะ 555+ตั้งแต่ทำมา มั้นมาก ชมตัวเองตลอดค่ะ เราผ่ามาได้สัก 4-5 เดือนแล้วค่ะ สามีแรกๆก็ไม่อยากให้ทำ
พอทำมาสวย พูดไม่ออกเลยค่ะ อิอิอิ เมียหน้าอกเซ็กซี่ขึ้น ห่วงเวอร์ 555+อุ้ยๆเข้าเรื่องค่ะ ก่อนเราผ่าตรวจมีการไปตรวจร่างกาย
ที่โรงพยาบาลด้วยตัวเองนะคะ แล้วเอาผลตรวยมาคุณหมอค่ะ ตอนเข้าไปเลือกไซด์ คุณหมอผู้หญิงน่ารักดีค่ะ คุณหมอเป็นคนแนะนำด้วยค่ะให้ใส่ทรงหยดน้ำ ตามนั้นค่ะ แล้วก็นัดวันผ่าตัด ต้องงดน้ำงดอาหารก่อน 6 ชม นะคะื หิวมาก ตอนนี้ หลังทำกินจนลืมว่าตัวเองทำนม5555+ หลังผ่าไม้เจ็บเท่าไรนะคะ แต่จะหายใจสั้นๆเพราะต้องรัดผ้าแน่นมากๆๆๆๆๆจนปวดหลังนิดๆเลยค่ะ
เราทำมา 430 cc ใหญ่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่พอใจค่ะ มาดูรีวิว นะนะ แล้วคอมเม้นได้นะคะ อิอิ

สวยไหมค่ะ มาดูรูปก่อนทำอย่าตกใจนะคะ ไม่มีเลยคะ

เอิ่ม!!!!!! มีรูปเปรียบเทียมการเปลี่ยนแปลงนะคะ สะพรึงมากค่ะ

จากคนที่ไม่มีเลย วันนี้มั่นใจ และพอใจมากค่ะ แนะนำสำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลการทำหน้าอก ทำเจ็บแค่ 3-4 วันแรกๆเท่านั้นค่ะ
ไม่ต้องกลัว ค่ะ แปปเดียวก็ผ่านไป ค่ะ เราสู้ตายค่ะ เพราะความสวย
เพื่อนๆใครอยากทราบข้อมูลการผ่าตัดแนะนำ แอดไลน์ Line : akysurgery ที่ คลินิกไปสอบถามได้เลยค่ะ
จะได้รู้ข้อมูล แบบ เป๊ะๆ ครบถ้วน ค่ะ เดียวรีวืว อัฟเดทอีด ไปแล้วค่าาาา ขอบคุน ค่ะ

สวยมากค่ะ  ราคาเท่าไร ค่ะ
สวยคล้อย ดูธรรมชาติดีค่ะ
อยากทราบราคาค่าาา นอนค้างไหมคะ
ขอทราบรายละเอียดด้วย ราคา ยี่ห้ออะไรค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-30 16:00:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lookparlee ตอบกลับเมื่อ 2016-6-23 20:01
สวยคล้อย ดูธรรมชาติดีค่ะ

ขอบคุนค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-30 16:01:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
EmmyMiimo ตอบกลับเมื่อ 2016-6-23 21:06
อยากทราบราคาค่าาา นอนค้างไหมคะ

ตอนเราทำ ไม่ได้นอนค้างค่ะ หลังทำ นอนพักประมาณ 1-2ชม ก็กลับค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-30 16:01:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ratree1033 ตอบกลับเมื่อ 2016-6-24 14:43
ขอทราบรายละเอียดด้วย ราคา ยี่ห้ออะไรค่ะ

ทำมา ยี่ห้อ เมนเตอร์ ค่ะ
สวยงามมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้