ดู: 949|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สาว ๆ คนไหนก็ที่อยากมีใบหน้าเรียวเป๊ะทั้งนั้น แต่ตาลเลือกเสริมที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อตาลนะค่ะ จะมารีวิวคางจ้าาาาาา คางของตาลดูเหมือนมันดูสั้นๆ ทำให้ดูหน้าไม่เรียวสวย ตาลตั้งใจจะมาทำที่นี้อยู่แล้วนะค่ะ คือแบบว่าเพื่อนตาลทำมาที่นี้แล้วสวยมากค่ะ ตาลเลยสนใจแต่หาข้อมูล ดูเรื่องโปร และดูงานอื่นไปด้วย แต่ตัวของตาลเอง ตาลเชื่อมั่นในตัวของ รพ นะค่ะ เพราะว่าตาลคิดว่าทำใน รพ ยังไงก็ดูปลอดภัยกว่า ตามคลีนิค แน่นอนแหละ

พอถึงวันทีมาทำ เคยเห็นแต่ในรูป ว่าสวยนะ เห็น รพ ของจริง สวยมากกกก  ไม่เหมือนลง รพ เลยเหมือนรีสอทมากกว่า สวยมากกก ตาลว่านะ จากที่กลัวๆ ตาลว่าเหมือนลดความกลัวลงมากเลยค่ะ สำหรับตองน้าคิดแบบบนั้น

ใกล้ถึงเวลาทำแล้ววววว  แอบตื่นเต้นเล็กน้อย แต่สิ่งที่กังวลที่สุด จะออกมาสวยไหมหน่อ ลุ้นๆ ตาลมีรูปก่อนและหลังมาให้ชมด้วยจ้า

ตอนนี้หลังทำ หน้าของตาลดู ดูเหลี่ยมๆ กลมๆ  คางดูยาวขึ้น  หน้าเรียวยาวสวยงามเข้ารูป  ช่วยให้ใบหน้ามีมิติและสวยมากเลยค่ะ ถ้าพูดถึงอาการเจ็บนะค่ะ ก็มีบางเล็กน้อยค่ะ ทนได้สบายมาก มาดูต่อกันดีกว่าค่ะ

3 วันจ้า บวมนิดหน่อย ฮ่าๆ

5 วัน ก็โอเครขึ้นนะค่ะ     

นี้คือรูปปัจจุบันของตาลเองจ้าาาา เพื่อนว่าเป็นไงบ้างค่ะ สวยไหมตาลเองชอบมากเลยค่ะ
เออ !! ตาลลืมบอกว่าตาลเลือกใช้ซิลิโคนอเมริกา เกรดธรรมดา นะค่ะ ราคาตาลอยากให้โทรสอบถามกลับที่ รพ ได้เลยจ้า ตาลทำคางกับคุณหมอวีรวุตินะค่ะ คุณหมอมือเบามากเลยค่ะ ไม่เจ็บเลย ในห้องผ่าตัด ก็ดูมาตรฐานสะอาด ตามที่เค้าโฆษณาไว้เลยค่ะ อิอิ มีอะไรสอบถามได้เลยจ้าาาา
คางสวยดูธรรมชาติดีค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้