ดู: 1213|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากสอบถามเกี่ยวกับการเสริมคางครับ

[คัดลอกลิงก์]
คางผมมีปัญหาครับ คางเบี้ยว
เลยได้ไปฉีดฟิลเลอร์ ดีที่ได้ไปฉีดฟิลเลอร์ เพราะคางโค้งงอมาข้างหน้า
รอฟิลเลอร์สลาย เลยคิดจะเสริมคางดีกว่า เพราะพอมีโครงสร้างมาแล้ว
และรู้ว่าชอบทรงแบบไหน

แต่กังวลเรื่องลอยต่อซิลิโคน
เลยไปปรีกษาหมอธี  มีซิลิโคนอเมริกา แต่แพงมาก 25000 บวกขูดฟิลเลอร์ 5000
แต่หมอมีแบบอเมริกา เล็กตัน ไม่มีขา มีโปรด้วย แต่ขาสั้นนิดเดียว กลัวไม่เป็นธรรมชาติ

เลยกลับมาคิดใหม่

1. อยากทราบซิลิโคนแบบไหนเป็นธรรมชาติ ซิลิโคนชาติไหนดี เกาหลี หรืออเมริกา
2. แบบตันหรือแบบครอบดีครับ
3. แบบมีขาจะเป็นธรรมชาติไหมครับ
4. ที่ไหนมีแบบมีขา และแนะนำแพทย์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
เสริมคางหมอพิสุทธิ์  คุณหมอจะออกแบบให้เข้ากับใบหน้าเราเอง  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำหมอพิสุทธิ์ ราคาสูงหน่อยนะคะ สำหรับเคสแก้ ลองไปสอบถามดู
แต่ท่านเก่งจริงและ ไม่ใช้สำเร็จรูปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้