ดู: 1058|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูก สวย แซบ หลักสี่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KhunNit เมื่อ 2016-6-19 16:06

สวัสดีค่ะ อย่างแรกเลยขอขอบคุณเมดเมติกบายเมโกะ ค่ะ ที่ทำให้ผู้หญิงธรรมดา สวยขึ้น ได้ในชาตินี้ ไม่ต้องรอชาติหน้า 555+ มีเพื่อนถามเยอะมากว่าไปทำอะไรมาดูสวยขึ้นมาก เราเป็นคนไม่ปกปิด ยึดอกบอกเลยค่ะ ไปทำจมูกมา เพื่อนๆบอกว่าดูไม่รู้เลย ธรรมชาติมากๆ เพื่อนบางคนบอกว่า แก่แล้วทำทำไม ? ตอบอย่างไวเลยค่ะ ก็เพราะแก่ไงถึงได้ทำ (ตอนนี้อายุ 41) ก็อยากสวยนิค่ะ ความสวยเค้าจำกัดอายุด้วยเหรอ?
ขออนุญาตเล่าประสบการณ์ให้ฟังนะค่ะ คิดทำจมูกบอกตรงๆเลยค่ะอยากสวยตัดสินใจทำไม่นานเลยค่ะ น้องๆที่
เมดเมติกบายเมโกะ แนะนำให้ข้อมูลดีมาก คุณหมอก็ใจดี การดูแลหลังทำจมูกก็ดีมากเลยค่ะ พอถึงวันทำจมูกตื่นเต้นมากๆ น้องๆก็ให้กำลังใจ มียาคลายเคลียดให้ทาน สักพักคุณหมอธารา ก็เดินมาถามด้วยหน้ายิ้มแย้ม เป็นกันเองมากค่ะ คุณถามว่า อยากได้แบบไหน มีรูปดารามาให้ดูมั๊ย เราตอบเลยว่า ไม่มีค่ะ คือ แล้วแต่คุณหมอเลย แบบทำเสร็จปุ๊ปสวยปั๊ป เน้นธรรมชาติค่ะ
พอเข้าห้อง น้องๆทุกคนก็ดูแลเป็นอย่างดีตามขั้นตอน คุณหมอเริ่มปฎิบัติการ สิ่งที่ได้ยินจากคุณหมอ คุณบอกว่าจมูกทรงคิมเบอลี่ นีแหล่ะคุณหมอบอกทรงจมูกเค้าสวยดี คุณหมอชอบมองจมูกคิมเบอลี่ทันใดนั้นอย่าช้าเลยคุณหมอจัดให้ แป๊ปเดียวค่ะ เสร็จออกมาเป็นแบบนี้เลย ถามว่าเจ็บมั๊ย เจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ เพราะเราทำหลายอย่าง เลยโดนไปหลายเข็มนิดนึง 555+ เพื่อความสวยเจ็บแบบทนได้ สบายๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้