ดู: 4486|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ซิลิโคนเคลื่อน ..

[คัดลอกลิงก์]
ไปเที่ยวละไปตีกะโต๊ะ ข้างๆๆมาคับ ..
โดนโต๊ะข้างๆๆตีเข้าที่หน้าอย่างจัง หลบไม่ทันเลือดออกนิดหน่อยคับ
ปลายจมูกเบี้ยวเลยแล้วซิลิโคนก็เคลื่อนลงนิดนึงอ่ะคับ
มองกระจก ตรงปลายนี้เงาแว๊บ กลัวจะทะลุจริงๆ

ไปแก้ได้เลยหรือป่าวคับ หรือ ต้องรอให้หายก่อน
แต่มันไม่บวมนะคับ แค่กำเดาไหล ..
แต่ปวดใจจจ ตีตรงไหนไม่ตี ตีจมูก

แค้นนน :]

แสดงความคิดเห็น

โหหนักเลยนะหล่อๆแบบนี้ระวังด้วยนะปรึกษาคุณหมอก่อนดีไหมค่ะดูแลตั  โพสต์ 2011-4-5 04:18
ทำมานานเหรอยัง

ผมว่ากลับไปให้หมอบุญดูก่อนเหอะ เผื่อแก้ฟรี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 06:21:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4 เดือนครับ ..
งั้นรีบไปให้หมอบุญดูก่อนเหอะ หมอเฉลิมคิวยาวมากด้วย อีกสามเดือนแน่ะครับกว่าจะได้คิว
ลองเข้าไปพบคุณหมอดูนะคัฟ

เซฟตัวเองนะคัฟ  เปงห่วงจางเลย
ง่า น่าสงสาร จขกท จัง

รักษาตัวดีๆน๊าคัฟ เปนกำลังใจให้คัฟ
อ้าว แบบนี้ถ้าทำแล้ว จะเรียน มวยไทยได้ไม๊เนียะ..
อ้าว แบบนี้ถ้าทำแล้ว จะเรียน มวยไทยได้ไม๊เนียะ..
ต้นฉบับโพสโดย tspace เมื่อ 2009-4-26 11:39

เรียนมวยเรยเหรอคัฟ  คงต้องหลีกเลี่ยงแร้วอ่าคัฟ

เป็นไรที่ไม่คุ้มกันจิงๆ

เด๋วนี้เวลามีเรื่อง ต้องคอยหลบดีๆเรยง่า แบบว่าใครจาว่าปอดแหกไม่สน

สนแต่ดั้งน้อยๆบนหน้านี่ล่ะ  ทำทีแพง  แก้แพงยิ่งกว่า
โหหหหหหหหหหห

น่ากลัวอ่าห์ ไงก็หายไวไวนะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ต้นฉบับโพสโดย tspace เมื่อ 2009-4-26 11:39

พี่ทำครั้งแรกเมื่อ25ปีก่อน

ตอนนั้นเพราะ คุณหมอบอกว่า นักมวยยังมาทำเลย

พี่ถึงตัดสินใจทำ

แล้วตอนมาทำกับคุณหมอเฉลิม(หนนี้เป็นหนที่3)

คุณหมอก็บอกว่า ถ้าเข้าที่แล้ว โดนชกยังไม่เป็นไรเลย(แต่ขอไม่โดนดีกว่าครับ)

จากประสบการณ์ที่มีมายาวนานมาก การันตีความปลอดภัย

จมูกเสริมก็ไม่ต่างกับคนที่ไม่ได้เสริมเลย

เคยโดนเพื่อนแกล้ง กระชากจมูกแรงๆ หน้างี้หันเลย

เจ็บมาก แต่ก็ไม่เป็นไร จมูกที่ไม่ได้เสริมโดนแบบนี้ก็คงเจ็บเหมือนกัน

ทีแรกว่า จะลองกระชากของเพื่อนกลับ ดูซิว่า จะเจ็บเหมือนกันมั้ย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 18:29:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นด้วยครับ

หมอบอกให้เข้าไปดูครับ .. แล้วก็รอคิวแก้

ตอนนี้ก็จมูกเบี้ยว ๆ ไปก่อน
เสียวแทนเลยนะครับเนี่ย

แค่เราล้างหน้าโดนจมูกยังเสียวๆเลยอ่ะ

แล้วทำกับหมอท่านไหนมาเหรอครับ
มาหั้ยกะลังจัยคัฟ
แต่ว่านายนี่ด้ายจัยเจง ๆ นะ
ต่อไปก้อระวังด้วยน้าคัฟ
(หั้ยฟาดมานก่องอ่า อ่านขำ ๆ น้า อย่าเอาไปทำเชียว อิอิ)
มาให้กำลังใจค่ะ

น่ากัวจัง ช่วงนี้เราไม่กล้ามีเรื่องกะใครเลยอะ

กัวโดนตบจมูกเบี้ยวง่าาาา

แต่โชคดีแล้วหละคะ ที่มีเรื่องแล้วไม่ได้เป็นอะไรมาก

แค่จมูกเ้บี้ยว ไม่ได้หัวร้างค่างแตกอะ

คิดซะว่าฟาดเคราะห์ ไปแล้วกันเนอะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ง่ะ
ไงก้ขอให้ได้แก้เร็วๆน้าส์คร๊า:)
หุหุ

วันหลังต้องใส่หน้ากากด้วยครับ จาได้ไม่โดนจมูก เอิ๊กก

ยังไงก้อขอให้แก้แล้วสวยก่าเดิมนะครับ^^
เจ้าของกระทู้เปงไงมั่งคัฟ

รายงานผลด้วยเน้อ

เพื่อนๆเป็นห่วง
ก็ยังปลอดภัย และแค่เบี้ยวนะค่ะ ดีที่ไม่อักเสบ มะงั้นแย่แน่ค่ะ เพราะถ้าอักเสบจะยิ่งแย่ไปกันใหญ่ เลี่ยงการมีเรื่องดีกว่าค่ะมันมะคุ้มกันนะค่ะ ขอให้ได้แก้จมูกเร็วๆนะค่ะ
ขอหั้ยได้แก้ไวๆ และก็พยายามเซฟตัวเอง โดยเฉพาะช่วงจมูกไว้ก่อนเป็นดีที่สุด
แล้วอย่าไปวางมวยกะใครอีกนะค่ะ จมูกเบี้ยว แก้จมูกมะใช่เรื่องสนุกน้า ด้วยความปราถนาดี by เซซ่าส์
แวะมาให้กำลังใจจ้า  ขอให้ได้แก้ไวๆนะคะ

แล้วก้อระวังๆ ด้วยนะคะ อย่าไปซนอีกล่ะ
หายไวไวนะคะ เป็นกะลังใจให้คะ
เป็นเหมือนกันค่ะโดนแขนพี่เขาอย่างจังและหลังจากนั้นเห็นซิลิโคนที่ปลายจัดมากกว่าทะลุเหมือนกันหมอบอกให้รอดูอีกเดือนก่อนค่ะทำมา5เดือนแล้วกล้วได้แก้จังไม่แน่ใจต้องแก้ฟรีหรือเปล่ากลัวเจ็บอีกรอบนะ
แรงส์..........แต่ก็สู้ ๆ น่ะค่ะ ^^
หายไวไวนะค่ะระวังด้วยนะเที่ยวอยู่ดีดีเรื่องก็มาหาเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้