ดู: 1236|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากเด็กบ้านๆ ที่ไม่บ้านแล้วคร้าบ หล่อขึ้นด้วย Idol Nose จากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครัชทุกคนนน
ผมชื่อโจนะครับ โจคนเดิม เพิ่มเติมคือดั้งโด่งคร้าบบบ 5555
เข้าเรื่องๆ ดีกว่าครับๆ  ตั้งแต่เด็กเลย ปัญหาหลักของใบหน้าโจ คือ ดั้งนิแหละ คือ ดั้งมีน้อยมากครับ
แต่ด้วยความที่เป็นคนหน้าคม ก็เลยมีหลายคนแนะนำให้ไปทำจมูกดิ จะได้ดูคมเข้มขึ้น
ซึ่งโจก็อยู่ตลอดว่า ทำดีไหม ผู้ชายที่ไหนเค้าทำกัน จะหาคลินิคแถว ภาคใต้ ก็ไม่รู้จะทำที่ไหนดี

โชคดีจริงๆ ที่มีเพื่อนสนิทเข้ามาเรียน กทม. กลับมาบ้านในวันสงกรานต์ โอ้ววแม่เจ้า ไปทำพรือมานิ!
สวยจนจำไม่ได้เลย ดั้งโด่ง สวยจนคนแถวบ้านตะลึ่งเลยครับ ก็เลยไปถามว่าทำอะไรที่ไหนมา
เค้าทำดั้งที่เลอลักษณ์มานี่เองงงงง โจก็เลยหาข้อมูลเลยครัชช ดูรีวิว ศึกษาข้อมูล โทรสอบถาม รพ.
และเก็บเงิน รอจังหวะปิดเทอมพอดี ก็รีบขึ้นมาทำกับ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เลยครับ
ตอนนั้นราคาที่ทำอยู่ที่ 13900 บาทนะครับ เป็นทรง idol nose ครับ

ถามว่ากลัวไหม ก็กลัวนะครับ เป็นศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต แต่คือ.ก็อยากหล่อมากกว่านี้
ปัญหาจริงของเราคือ ดั้งแบน ทำให้ดูหน้าหัก คุณหมอก็บอกว่า เสริมจมูกจะทำให้หน้ามีมิติมากขึ้น
จะหล่อขึ้นไปอีก ก็ภาวนาให้เป็นอย่างนั้นครับๆ ของโจคุณหมอมียาสลบให้ก่อน แล้วก็ยาชา
แล้วจากนั้นถึงจะผ่าตัดเอาซิลิโคนเข้าไปครับ ซึ่งตอนนี้เราไม่รู้สึกตัวละครับ สบายๆๆ แปปก็ตื่น เสร็จแล้ว
กลับบ้าน มาดูแลทานยา นอนหมอนสูงๆ งดแอลกอฮอลล์ และงดออกกำลังกาย ไม่กี่วันก็หายแล้วครับ

หลังทำมา กระแสตอบรับดีมากเลยครับ เปิดเทอมมาเพื่อนถามกันใหญ่
ไปทำไรมานิ หน้าเปลี่ยนไปนะ หล่อขึ้นนะ โอ้โห่ ผมก็โจไงเดิม นี่แหละคร้าบบบ แต่เพิ่มเติมดั้งเข้าไป
ก็มีคนเข้ามาคุยเยอะขึ้นด้วยครับ คุ้มค่าครับ แหะๆๆ
สำหรับหนุ่มๆ คนไหนที่สนใจจะทำจมูก หรือคิดว่ามันจะดีหรอ ดูไม่แมนหรือเปล่า
เอ่อออ ยุคนี้ ผู้ชายก็ต้องดูแลตัวเองนะครับ หรือถ้าขี้เกียจ ก็ไปให้ที่ เลอลักษณ์ เค้าดูแลแบบโจก็ได้คร้าบ
วันนี้โจไปลาไปก่อนนะคร้าบทุกคน สวีดัด สวัสดีครับ

หล่อเลยอ่ะ ทำเลอลักษณ์เหมือนกันค่า
หล่อเลยค่ะเปลี่ยนไปมากๆ
หล่ออ่ะเตง คมมากๆ
มีความคมขึ้นนะครัช
จมูกสวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้