ดู: 2431|ตอบกลับ: 6

[ตัดปีกจมูก] เสริมจมูกและดึงปีกจมูกไร้รอยแผลตามรอย ฝ. กับหมอเบียร์ DRK เอกมัย 3

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newskyy เมื่อ 2016-6-15 11:04

ก่อนอื่นต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ เป็นรีวิวแรกแบบสดๆๆซิงๆๆเลย

แนะนำตัวเลยละกันค่าชื่อ มด หรือมะเดี่ยว (ม.ด.)เองค่า วันนี้มดจะขอพื้นที่ตรงนี้พูดถึงการทำจมูกของมดเอง

ความเดิมคือจมูก มด. ปีกค่อนข้างกว้างใหญ่ไพรศาลและแหมบไปอีกค่ะ และการใช้ชีวิตและคนรอบข้างของมะเดี่ยวเอง

มะเดี่ยวค่อนช้างทำงานแล้วพบปะกับดาราค่อนข้างมากและก็เห็นพี่ๆช่างแต่งหน้า ก็หน้าปังๆกัน  

ก็เป็นจุดเริ่มต้นที่เริ่มเปลี่ยนตัวเองและอยากมีสันจมูกแบบ ฝ. อาไรรรอย่างงี้ค่ะ

ก็เริ่มมองหาคลินิกศัลยกรรมก็บอกตรงๆเลยว่าด้วยกำลังของตัว มด เองเนี่ยก็ดูจากราคากลางๆๆแต่อยากได้คุณภาพและงานออกมาดี

ก็หาค่อนข้างยากแน่ๆเลยคิดไว้ในใจ แต่ก็โชคดี (ไม่รู้ทำไมซื้อหวยไม่โชคดีบ้าง)

ก็ได้มีพี่ช่างแต่งหน้าแนะนำให้ลองไปปรึกษาที่คลินิกดีอาร์เค มดก็ลองหาข้อมูลดูรีวิว ก็เลยเข้าไปปรึกษา

หมอที่ มดไปปรึกษาชื่อ หมอเบียร์ สเตปแรกเลยก่อนเข้าไปปรึกษาก็มีพี่กูรูศัลย์ ให้ข้อมูลกับ มด. เบื้องต้นค่ะ

มด. ก็รีเควชคุณหมอไปว่าอยากได้รูปทรงแบบ ฝ. พลีสสส อยากจมูกปังให้ที่สุด คุณหมอก็แนะนำว่าเสริมใหม่+ดึงปีก

ก็โอเคเลย ซิลิโคนเป็นพรีเมี่ยม เมกา แบบเหลาต่อเคส การดึงปีกจมูกคุณหมอใช้เทคนิคการดึงแบบไร้ลอยแผลคือชอบตรงนีแหละ

เพราะ มด. อ่านรีวิวมาเยอะก็เห็นบอกว่าตัดปีกแล้วคือเจ็บมากปวดร้าวสุด มด. ก็ขอเบาๆโดยการดึงปีกแบบไร้รอยแผลสวยๆก็พอค่ะ

หลังปรึกษาเสร็จ มด. ก็ตัดสินใจจองคิวทำไปเลยค่ะ

หลังทำ 1 วัน.jpg

หลังทำ 3 วัน
เพื่อนๆที่ออฟฟิตก็ทักว่าเป็นแมวน้ำ ไปอีกค่ะ 3 วันแต่บวมน้อบมากเลยนะค่ะ

หลังทำ 5 วัน.jpg

หลังทำ 5 วัน

เริ่มเห็นเค้าโครงของความเป็น ฝ. แล้วนะ  

หลังทำ 14 วัน.jpg

หลังทำ 7 วัน
ความปีกบานก็หายไป ข้ามสะพานลอยก็แอ๊บถ่ายรูปเกร๋ๆ

หลังทำ 14 วัน

แอ๊บว่าหลับ จมูกก็ยังสวยเลยอ่ะ ไม่รักที่นี่ก็ไม่รู้จะพูดว่ายังไงแล้ว

ความเดิมและปัจจุบันของ มด.

ให้ภาพมันเล่าเรื่องละกันนะค่ะ

ชีวิตดีเปลี่ยนปังมากที่สุด มด. ชอบมากใครๆก็ทักว่าหน้าเปลี่ยน ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ช่างแต่งหน้าที่แนะนำคลินิกนี้ให้กับ มด.

ขอบคุณหมอเบียร์ที่งัดเทคนิคสุดลับและความงามสุดเลิศให้ค่ะ เพื่อนๆคนไหนสนใจลองไปปรึกษาที่นี่ดูกันได้นะค่ะ

งานดีมากค่ะ มด. ให้ไปเลยค่ะ 100000000000000000 คะแนน

โพสต์ 2016-6-30 10:49:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนไปเลยอะ ดูดีขึ้น
โพสต์ 2016-9-22 13:44:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห ยังกะคนละคนเลย
โพสต์ 2016-9-28 15:35:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังหาข้อมูลคลินิกนี้อยู่พอดีเลยครับ
โพสต์ 2016-10-31 17:30:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้บไหมค่ะ สวยมากๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-29 11:28:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Aittipon32 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-28 15:35
กำลังหาข้อมูลคลินิกนี้อยู่พอดีเลยครับ

ลองไปสอบถามได้เลยครับบ คุณหมอให้คำแนะนำดีครับ ไม่เน้นงานขายตรง :)
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-29 11:28:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
preawlion ตอบกลับเมื่อ 2016-10-31 17:30
เจ้บไหมค่ะ สวยมากๆ

ไม่เจ็บมากนะครับ เพราะคุณหมอจะบล็อคยาชา ครับตอนทำ ลองไปปรึกษาดูได้นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้