ดู: 598|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สันจมูกที่โด่งเสวย ก็จะเปลี่ยนบุคลิกของคุณให้ดูดีขึ้น ทำจาก รพ เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้า.... ชื่อโรสนะค่ะ โรสอยากมาแชร์ประสบการณ์ การทำสวยในครั้งนี้ โรสเพิ่งไปทำดั้งมาค่ะ ตอนแรกเลยนะ ไม่ได้คิดเสริมหรือทำหรอกค่ะ แต่ด้วยแบบว่าโตขึ้นมา สังคมมันก็เปลียนไป มุมมองบางอย่างก็ต้องเปลี่ยน ในสมัยนี้การทำศัลเป็นเรื่องปกติไปแล้ว แต่ก็หลังที่ทำมา โรสรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง นะค่ะ ลองเชคจากเพื่อนโดยที่ไม่ได้บอกใคร พวกนางทักว่า หน้าแกสวยขึ้นไปทำไรมา ฮ่าๆ เลยตอบโตขึ้นก็ต้องสวยขึ้นเป็นธรรมด๊า ..... แต่ก็ไม่ได้ปิดอะไร ก็บอกไปแหละว่าไปดึงดั้งมา แล้วที่สำคัญมีแต่คนถามว่าที่ไหนราคาเท่าไร โรสทำที่ รพ เลอลักษณ์ นะค่ะ ราคาที่ทำตอนนั้น 13900 บาทค่ะ
ตอนนั้นโรสไม่ได้เลือกหมอนะค่ะ มาดูความสวยที่แตกต่างกันดีกว่าค่ะ

ไม่ใช่ก่อนทำจะหน้าตาขี้เหร่นะเออ ..... แต่แค่วส่าสวยแตกต่างกัน ชอบหลังทำมากค่ะ ดูสวยคมหว่า มีมิติ แต่งหน้าสวย
ตอนวันแรกที่ไปทำนะค่ะ บอกเลยตื่นเต้นมากกกก กลัวว่าจะเจ็บแต่ว่าเรื่องเจ็บก็ทนได้นะ แต่เรื่องที่กลัวคือไม่สวย เบี้ยวววว อะไรแบบนี้ หวั่นๆ นิดนึง ตอนที่เตรียมพร้อมผ่านะ ใจนี้เต้นอย่างกะมีคอนเสิร์ตแหนะ ฮ่าๆ แต่ก็ผ่านไปด้วยดีค่ะ ไม่เจ็บเท่าไร ทนได้สบายมาก จะตึงๆ จมูก บางเล็กน้อย บวมค่ะ ที่เห็นชัดๆ เลยคือบวมค่ะ แต่ไม่เขียวซ้ำนะ รูปนี้ 3 วันค่ะ

ดูวันที่ 5 กันบ้างว่าดูดีขึ้นมาไหม แต่โรสว่าบวมน้อยลงนะ ออกมาดูดีขึ้น

และโรสก็ยังมีของวันที่ 7 12 15 20 วัน ให้ดูด้วยนะค่ะ แบบว่าสวยวันสวยคืนเลยที่เดียวแหละ

เพื่อนว่าดูสวยขึ้นบ้างไหมค่ะ คือส่วนตัวของโรสโรสว่าสวยมากค่ะ โด่งสวยธรรมชาติดีไม่เป็นสัน ปลื้มมม มาจ้าาาาาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้