ดู: 691|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามเรื่องคอร์ส Ultra Lift HD ของเชอรีคลินิกค่ะว่าดีรึป่าว

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้กำลังหาคอร์สกระชับหน้าให้คุณแม่ค่ะ แล้วไปเจอคอร์ส Ultra Lift HD ของเชอรีคลินิก เห็นคนทำมารีวิวหน้าเรียวขึ้นเยอะเลยแถมเป็นแบบไม่ต้องผ่าตัดเลยอยากทราบว่าดีมั้ยคะ แล้วจะอยู่ได้นานรึป่าวเอ่ย
เรามีคนรู้จักแนะนำให้ทำอ่ะ คือเห็นเค้าเรียวเราก็อยากมีบ้าง หลังทำมาหน้าคือเรียวขึ้นทันทีเลยนะ แต่พอสังเกตหลังทำไปเรื่อยๆ คือหน้าเรียวขึ้นอีกจ้า มีแต่คนทักหมอก็บอกว่าอยู่ได้ประมาณปีนึงนะคะ ขึ้นอยู่กับสภาพผิวแต่ละคนส่วนตัวชอบคลินิกนี้มาก เพราะได้มาตรฐานคือเราขี้กลัว พอรู้เป็นทีมแพทย์ที่มาจากโรงบาลบางปะกอก 9ก็เลยยอมไปทำราคาก็สมเหตุสมผลค่ะ
เคยได้ยินชื่อคลินิกอยู่เหมือนกัน แต่ไม่เคยไปทำ ต้องรอให้คนที่ไปทำที่นี่มาตอบดูนะ
อยู่ได้เป็นปีๆเลยนะ เคยไปปรึกษาคุณหมอที่เชอรี่มาเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้