ดู: 1003|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ อัพอกใหญ่คัพ D ให้โลกได้รู้

[คัดลอกลิงก์]

ฮาโหลวันนี้ วันดี๊ดี จะมารีวิวทำหน้าอกงามๆที่ รพ.เลอลักษณ์เจ้าค่ะ
        เชื่อไหมว่า! ปัจจุบันสาวๆทั้งหลายทำหน้าอกเยอะมาก เป็นเรื่องธรรมดามากๆในปัจจุบัน  เหมือนว่าไม่เจ็บกันอ่ะ หลายคนพูดกันแต่เรื่องเสริมหน้าอกรองลงมาจากทำจมูกแล้วนะ
เพื่อนๆเนี่ย ส่วนมากจะไม่มั่นใจในหน้าอก แม้จะผอมเพียว รุ่นดีเชียว ทุกคนจะบอกว่า รอให้มีนมก่อนถึงแต่งตัวสวยๆเซ็กซี่ๆ ไม่มีหน้าอก อายคนอื่น ไม่อยากดันเยอะมันเจ็บนะ
        ฟังแล้วเลยเข้าใจว่าเรามันก็อกไข่ดาวนี่หว่า งั้นเราหนีไปทำก่อนเพื่อนเลย บทจะทำก็ทำเลยไม่กลัวอะไรทั้งนั้น ส่วนที่ทำเนี่ยไม่ต้องสืบมาก เพราะเพื่อนๆระบุว่าต้องเลอลักษณ์เท่านั้น
หมอกิตติศักดิ์เขาดังเรื่องหน้าอก ทำออกมาสวยแบบธรรมชาติเลย

เวลาจองเราไม่ต้องไปถึงโรงพยาบาลหรอก แค่โทรไปจองคิวเข้ามาก้พอ เพราะไม่เสียเวลาด้วย มาถึงโรงพยาบาลก็ไม่ได้ปรึกษากับหมอหรอกค่ะ รอพบก่อนผ่าเลย คุยกันตอนนั้นแหละ เรื่องนี้บางคนอาจจะไม่ชอบ แต่เชื่อใจในหมอเถอะค่ะว่าเขาสามารถทำออกมาได้ดีจริงๆ

เกษาเป็นคนหน้าอกเล็กแถมยังหน้าอกห่างอีก หมอจึงบอกว่า พอทำมาก็จะไม่ชิดมากนะหน้าอก เพราะหมออยากให้คงรูปเดิมเราไว้ หน้าอกจะดูเป็นธรรมชาติมากกว่าเลาะเนื้อติดชิด เลยบอกหมอว่าตามใจหมอเลยค่ะ เพราะเราเองก็ไม่รู้ยังไงดีกว่า เลยให้หมอแนะนำแล้วทำให้เลย

ทำหน้าอกเนี่ยตื่นเต้นจริงๆนะ เพราะต้องนอน รพ.พักฟื้น เป็นการผ่าตัดใหญ่เลยแหละ ที่นี่เขาให้ใช้เป็นซิลิโคนผิวทรายนะ เพราะลดการเกิดผังพืดได้ดีกว่าผิวเรียบ ลดความเป็นกะลา 555+
ส่วนซิลิโคนที่เราใช้คือ mentor  ราคา........75900........บาท
        ก่อนจะเข้าไปทำการผ่าตัดหมอจะวัดขนาดหน้าอก ความกว้างความสูงเพื่อคุณหมอจะได้ประเมินได้ว่าควรทำให้อย่างไร หมอเขาดูเป็นมืออาชีพมากๆเลย ขีดๆเขียนๆ แล้วไปฉีดยาให้สลบ จะได้ไม่เจ็บปวด ตื่นมาค่อยรับรู้ความเจ็บปวดแล้วกันเนอะ

เมื่อทำเสร็จ ก็จะมีบุรุษพยาบาลพาเข็นไปห้องพักฟื้น โอ้วววอยากจะบอกว่าห้องพักเหมือนโรงแรม รีสอร์ทเลยค่ะ แถมบรรยากาศดีมากๆ ดูผ่อนคลายค่ะ ดีๆนะ พอมานอนพักฟื้นก้ต้องพบเพื่อน พกแฟน พกใครก็ได้มาเฝ้าด้วยนะ

นอนปวดๆไป 1 คืน ไม่ปวดก็แปลกแล้วละนะ เพราะผ่าหน้าอกเอาซิลิโคนยัดซะขนาดนี้ เจ็บมากเลย แต่ก็ทนไหวไม่ตายๆ คือยากที่จะลุกเข้าห้องน้ำเนี่ยแหละ มันยากนะ ต้องมีคนพยุงดีๆ
พอเช้ามาก็จะมีคนเข้ามาตรวจ มีพยาบาลเข้ามาเช็คความเรียบร้อย ก่อนกลับบ้าน

***การเสริมหน้าอกมันสำคัญมากจริงๆนะ จำเป็นต้องเลือกสถานที่ดีๆ ที่ปลอดภัย และฝีมือหมอเก่งๆด้วย

สวยมาก ทำมากี่ซีซี คุณ สูง-หนัก เท่าไหร่คะ
สวยงามมากจริงๆค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-23 16:42:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
katburapa ตอบกลับเมื่อ 2016-6-15 18:26
สวยมาก ทำมากี่ซีซี คุณ สูง-หนัก เท่าไหร่คะ

เค้าสูง 162
หนัก 49 ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-23 16:42:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
rungton ตอบกลับเมื่อ 2016-6-23 16:38
สวยงามมากจริงๆค่ะ

ทำเลยๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-23 16:43:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kasakason ตอบกลับเมื่อ 2016-6-23 16:42
เค้าสูง 162
หนัก 49 ค่ะ

น่าจะ 400 CC อ่าค่ะ
เราสูง 155 อยากได้สัก 450 อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้