ดู: 581|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก จากหน้าสาวชาวดอยเพิ่มดั้งสักนิดให้มีมิติขึ้นที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ๊ะ ชื่อ ศา นะจ๊ะ มาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์จ๊ะ

พอมาทำงานที่ต้องเจอผู้คนคงหนีไม่พ้น คำว่าไปเสริมจมูกเถอะน้อง เสริมเหอะ

กดดันมากๆเลยกับการทักทาย ที่ใครๆก็เอ่ยถึง จนไม่รอช้า ทำก็ทำไปเลย จะได้ไม่รู้สึกแย่อีกต่อไป

พีที่ทำงานรีบหาที่ให้โทรจองเขบอกว่าเราน่าจะเนื้อน้อย จึงเหมาะกับการเสริมจมูกแบบธรรมชาติ ไม่โด่งมาก

เลยแนะนำให้มาที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

ก่อนเสริมจมูก เนื้อน้อยสุดๆ เนื้อบาง สุดๆ
ทำได้น้อยมากๆ แต่ก็ทำค่ะ หมอก็ให้คำแนะนำดันะ ราคาที่ทำ คือ 13900 บาท เป็นแบบมารตฐาน

ราคาก็สมเหตุสมผลดี แถมยังเป็นโรงพยาบาลอีก  มีความน่าเชื่อถือ!!

คือตอนแรกกลัวมากค่ะ กลัวว่าจะเจ็บ กลัวว่าจะไม่สวย กลัวแย่กว่าเดิม
แต่ในความเป็นจริงมารู้ว่า....ที่รพ.แห่งนี้ดีมากคือ เขาจะมีการฉีดยา สลบให้ก่อน ทำให้หลับ
ไม่ต้องรับรู้ความเจ็บปวดใดๆทั้งนั้น ตื่นมาสวยเลย

ที่ทำจมูกคือทรง ไอดอล โนต อ่านะ

ทรงที่พนักงานเขาแนะนำให้ทำค่ะ เราต้องเลือกกับพนักงานก่อน ถึงจะไปพบและคุยกับหมอค่ะ
หมอไม่มีเวลาคุยเท่าไรค่ะ ที่นี่หมอคงจะมีประสบการณ์เยอะมาก เพราะลูกค้าแน่นมากค่ะ

ทำจมูกมาทำไม ทำแล้วได้อะไร คงเป็นคำถามของผู้หญิงคนหนึ่งที่ไม่ได้ใช้หน้าตาหากิน
แต่มันคือความมั่นใจ มันคือความรู้สึกของคนๆหนึ่ง เพราะสิ่งรอบตัวนั่นแหละ
ทำให้เราต้องตัดสินใจทำ เพื่อเพิ่มความมั่นใจ

ตอนที่ทำแรกๆแปลกมามีแต่คนถามว่าทำไมไม่มีรอยช้ำเลย
เราบอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน เพราะไม่ได้กินอะไรเพิ่มเลย
กินยาที่หมอให้มา.....ยาพารา  ยาแก้อักเสบ  ยาลดบวม

แล้วก้นอนหมอสูงคือนั่งหลับเลย ไม่ได้นอนราบ

มีคนทักมากเลยว่าทำแล้วเหมือนไม่ได้ทำ  แต่เราโอเครนะ คือ ชอบ ที่เป็นธรรมชาติแบบนี้
ถ้าสนใจอยากมีจมูกแนวเหมือนไม่ได้ทำ ตามมาที่้เลอลักษณ์เลย ไม่ผิดหวังแน่นอน
คนเนื้อน้อยก็ไม่มีปัยหาอะไร ขอให้คนเนื้อน้อยวางใจได้เลยว่ามาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้