ดู: 514|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งครั้งแรก สวยจนแฟนต้องเอ่ยปากชมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ อยากมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกครั้งแรกที่กังนัมคลินิก สยามสแควร์ ซอย 1 ค่ะ   นี่เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราค่ะ ก็หาข้อมูลมาพอสมควรเลยล่ะค่ะ กว่าจะตัดสินใจทำ เพราะกลัวการทำศัลยกรรมมาตั้งแต่ไหนแต่ไร และไม่เคยคิดจะทำศัลยกรรมด้วยค่ะ

แต่ว่าสมัยนี้ ผู้หญิงจะเก่งอย่างเดียวก็ไม่ได้ ต้องสวยด้วยค่ะ  หลายครั้งที่ไปสัมภาษณ์งานหรืออะไรก็ตามแต่  ถ้าความสามารถพอๆกัน  คนสวยได้เปรียบเสมอ เรานี่ต้องนกอยู่เรื่อยไปค่ะ เลยตั้งใจจะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น

ปรึกษากับแฟนค่ะ  แฟนก็ไม่อยากให้ทำ  เลยแอบแฟนทำค่ะ (ทำไงได้ก็คนอยากสวยนี่คะ)  ตัดสินใจเข้าปรึกษากับคุณหมอที่คลินิกกังนัม สยามสแควร์ค่ะ   คุณหมอใจดีและเป็นกันเองมากๆ คุณหมอแนะนำว่าควรเสริมสันสูงขึ้นมาเท่าไหร่

แล้วออกแบบทรงจมูกให้เข้ากับรูปหน้าของเรา และออกมาให้ดูเป็นธรรมชาติที่สุดค่ะ  เวลาการทำทั้งหมด ประมาณ 40 นาทีค่ะ เทคนิคที่ทำเป็นวิธี Close นะคะ คุณหมอบอกว่าอย่างของเรา สามารถทำแบบ Close ได้ค่ะ ไม่จำเป็นต้องทำ Open (ที่นี่มีเทคนิคการทำ 2 แบบค่ะ คือแบบ Open และแบบ Close ค่ะ) ซี่งคุณหมอจะเป็นคนแนะนำเราเองค่ะ ว่าเราเหมาะกับเทคนิคแบบไหน และเราชอบทรงจมูกแบบไหน   ซึ่งเราตัดสินใจทำวิธี Close โดยลงทุนไปแค่ 15K เท่านั้นเองค่ะ    ซึ่งผลลัพธ์ที่ได้ คุ้มค่าเกินราคาที่จ่ายไปจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้