ดู: 2081|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เห่ย!ไม่อยากจะเชื่อเลย ดั้งเปลี่ยนหน้า จากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย karnniez เมื่อ 2016-6-13 18:02

สวัสดีค่ะ ชื่อกานต์นะแจ๊ะ
พอดีกานต์ไปทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ เมื่อช่วงเดือนมกราคมที่ผ่านมา
ทรงจมูกออกมาสวยดีเลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันนะคะ

ก่อนทำค่ะ ไม่มีดั้งเลย TT

3 วันยังไหวนะแจ๊ะ

ตอนแรกกานต์ ดั้งแหนบมากค่ะ ทำให้หน้าไม่มีมิติ ยิ่งถ่ายด้านข้าง ด้านหน้า
แบนราบเลยคะ และปีกจมูกดูใหญ่ด้วย ไม่มั่นใจเลยยยยย  
ก็เลยหาข้อมูลทำจมูกดู แ ล้วก็มาเจอะที่เลอลักษณ์ วะวะวะว้าว จมูกหลายๆคนดูธรรมชาติ
ไม่โด่งเกินไป นี่แหละที่ต้องการเลย เพราะว่าครอบครัวก็ไม่อยากให้เสริมออกมาโด่งเกินงาม
เลยเข้ามาปรึกษา และจองคิวเลยค่ะ ราคาไม่แพงด้วย 13900 บาทเองค่ะ

1 อาทิตย์ รู้เรื่องเลยไปเที่ยวกัน !!

15 วัน ดั้งมาแล้ววว

ใช้เวลาทำประมาณ 1 ชั่วโมง ก็เสร็จแล้วค่ะ ไม่เจ็บนะคะ เพราะเค้ามียาสลบให้ด้วย
นอนไปยาวๆเลยวัยรุ่น ฮ่าๆๆ ตื่นมาก็มีดั้งแล้ว ที่สำคัญที่นี่เค้าเหลาซิลิโคนให้ใหม่หมดนะ
คือเอาให้เข้ากับใบหน้าของเราจริงๆ ชอบเลย หลังทำออกมาหลายคนบอกว่า ดูดีขึ้นกว่าเดิม
เหมือนหน้าจะเล็กลง แต่จริงๆไม่ได้ทำอะไรเลยเพิ่มเลยค่ะ และที่สำคัญ ปีกจมูกดูเล็กลงด้วย
ชอบมากค่ะ ^^

ปัจจุบัน
หล่อออออออออออ
หล่อแล้วนะน้อง
ตัดปีกอีกนิดนึงนะ แจ่มเลยจ่ะ
หล่อขึ้นนะ รักษาสิวอีกหน่อยเด็ดเลย
อัพเดตหน่อยค่า ทรงสวยมาก
จมูกยุบเร็วมากเลยนะคะ ดูเข้ากับตัวเองด้วยค่ะ เดี๋ยวนี้สาวหล่อ หล่อกว่าผู้ชายอีกนะเนี่ย
หล่อไปอีกค้ะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้