ดู: 2095|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ปากบาง คางแหลม ได้ดั่งใจทีเดียวจบ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chomisagirl เมื่อ 2016-6-11 15:55

สวัสดีค่ะทุกๆคน เค้าชื่อชมพู่นะจ๊ะ
ก่อนอื่นบอกเลยว่า ตื่นเต้นมากกก รีวิวครั้งแรกเลย ถ้าพิมพ์ผิดๆถูกๆ ยังไงขออภัยด้วยนะคะ
วันนี้เค้าก็จะมารีวิวการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต แต่พร้อมกัน 2 อย่างให้ฟังค่ะๆ
คือ เค้าไปเสริมคางกับทำปากกระจับ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มา ฟังไม่ผิดหรอกค่ะ !
ทำทีเดียว 2 อย่างเลย เพราะคิดว่า เจ็บตัวครั้งเดียวไปเลยค่ะ จะได้สวยทีเดียวเนอะๆ

หาที่ทำอยู่นาน เพราะว่าครอบครัวอยากให้ทำที่สถานที่ที่ปลอดภัย และมีมาตรฐาน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ถ้าเป็นโรงพยาบาลได้ จะยิ่งดีมากๆเลย หาข้อมูลประมาณ 1 เดือนค่ะ
ดูรีวิวประกอบการตัดสินใจด้วย มาลงเอ่ยที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ด้วยฝีมือคุณหมอและ
รีวิวผลงานออกมาเป็นที่น่าพอใจ โดยเฉพาะทำคาง เคสส่วนใหญ่ออกมาสวย ถูกใจค่ะ
เลยจองคิวกับที่นี้ ในราคา 13900 ทั้ง 2 อย่างเลยค่ะ รวมแล้วก็ 27800 ค่ะ

เพื่อนหลายคนอยากรู้มากๆว่า ทำทั้ง 2 อย่างจะเจ็บมากไหม บอกเลยค่ะว่าไม่เจ็บเท่าไร
เพราะที่โรงพยาบาลเค้ามียาสลบให้อยู่แล้วค่ะ มันจะอาการเจ็บนิดหน่อย หลังยาชาหมดฤทธิ์
และทานอาหารมากไม่ค่อยได้ คือต้องเลือกทานอาหารอ่อนๆ เช่นโจ๊ก ข้าวต้ม อะไรพวกนี้ไปค่ะ
ข้อดีที่ได้จากการผ่าตัดครั้งนี้ คือน้ำหนักแอบลดหลายกิโลอยู่ หุ่นเช๊พกันเลยทีเดียว 5555
เรียกได้ว่า หน้าเป๊ะ หุ่นเป๊ะเลยค่ะ แต่สิ่งที่ประทับใจคือ คุณหมอทำปากออกมา พอใจมาก
เพราะก่อนทำเรากังวลมากค่ะ ว่าจะสวยได้รูปไหม หรือบางไปไหม หนาเหมือนเดิมรึป่าว
หรือคางจะออกมาเบี้ยวไหม แต่สุดท้ายออกมา สวยหมดเลย ลงตัวเป๊ะๆๆ พักฟื้นไม่นานด้วยคะ
ดูรูปเลยดีกว่านะคะ ว่าเป็นยังไง เปลี่ยนไปมากแค่ไหนกันเชียววว

ปากทรงสวย คางก็แจ่มเรย ตอนนี้สนใจทำคางเหมือนกัน แต่คางเราเอียงๆ กลัวทำออกมาแร้วเบี้ยว กำลังศึกษา เรื่องทำคางค่ะ แต่ยังไม่เคยไปปรึกษาคุณหมอท่านไดเรย เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆก่อน
เห่ยน่าเรียวจังเลย
ทำคางที่เดียวกันเลย
ดูตางเล็กไปรึเปล่า
หน้าเรียวๆ ต้องรอเข้าที่กว่านี้มั้ยคะ ดูมันยังแปลกๆ
อัพเดพภาพด้วยจ้า แต่เรียวลงเยอะเลย
ธรรมชาติมากกก ผ่าข้างในหรือข้างนอกค่ะ
2 อย่างเจ็บไหมค่ะ เราก็ทำคางที่เลอลักษณ์ค่ะ
เราไปทำปากมา เมหือนกัน ไม่เจ็บเลยจ้า สนใจคางอยู่ เพราะน่าสั้นมาก
ทำคางหมออะไร ค่ะ?
เจ็บมากไหมคะตอนทำ
สวยจังเลยค่ะ เราก็ทำที่นี้อะ สวยจริง
มาเตม ทั้งคาง ทั้งปาก สุโค่ย
2 อย่างเลย เจ็บมากไหมอะ เราเคยแต่เสริมคางอย่างเดียว
คางสวยมากกก ทำเลอลักเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้