ดู: 3805|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มั่นใจสุดๆกับหน้าอก 440 CC จากคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bownat เมื่อ 2016-6-9 12:03

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้โบว์จะมารีวิวหน้าอกที่เพิ่งทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ

โบว์ตัดสินใจเข้ามาทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เนื่องจากว่ามีเพื่อนสนิทแนะนำมาว่า ที่เลอลักษณ์มีชื่อเสียงเรื่องหน้าอกมาก และคุณหมอกิตติศักดิ์ เป็นศัลยแพทย์ที่ทำหน้าอกสวยมาก อันดับต้นๆของประเทศเลย โบว์เลยค้นหารีวิวเพิ่มเติมประกอบกับเข้ามาสอบถามกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ด้วยตัวเอง ก็เลยตัดสินใจทำที่นี้ค่ะ

ก่อนทำค่ะ แบนราบเลย

การเสริมหน้าอกของโบว์เป็นแบบ Natrell ค่ะ ราคา 95900 ซึ่งราคาดังกล่าวรวมค่าพักฟื้นที่โรงพยาบาลแล้วนะคะ ตรงนี้โบว์มองว่าคุ้มมากๆ เนื่องจากว่าถ้าทำที่คลินิคบางที่ไม่มีค่าพักฟื้น หากเราเสริมหน้าอกเสร็จ แล้วต้องกลับบ้านเลยคือโบว์ว่าไม่โอเคจริงๆ ขอแบบสบายดีกว่า และด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลใหญ่ ความปลอดภัยย่อมมีมากกว่าเสมอค่ะ พยาบาลก็ดูแลตลอดนะคะ เรื่องนี้เราหายห่วงเลยค่ะ

แต่หลายคนคงสงสัยกันว่า หน้าอกโบว์ขนาดเท่าไรกันแน่ คือจริงๆแล้วโบว์แอบขอคุณหมอเพิ่มไซด์ให้ใหญ่ขึ้นด้วยค่ะ โดยมีค่าเพิ่มอีก 5000 บาทคะ สำหรับขนาดพิเศษที่เสริมมาอยู่ที่ 440 CC จ้า

หลังทำมีคนถามเยอะๆ ว่าเจ็บมากไหม เจ็บแค่ไหน โบว์บอกเลยว่า นิดเดียวค่ะ! คือมันก็ไม่ขนาดที่ว่าทนไม่ได้ เพราะมันออกแนวหน่วงๆมากกว่า แบบว่าอยู่ดีๆเรามีนมขึ้นมา มันก็แปลกเป็นธรรมดาเนอะ แต่สักอาทิตย์เราจะชินกับมัน และฟินกับมันมากกว่า ตอนนี้เสื้อในซื้อใหม่หมด โดยเฉพาะบิกินนี่เต็มตู้เลยค่า เพราะโบว์ชอบพักผ่อนทะเลอยู่แล้วด้วย เลยฟินที่สุดๆ

สุดท้ายนี้โบว์มองว่า การทำศัลยกรรมหน้าอกสำหรับสาวๆ ถามว่าจำเป็นไหม ก็จำเป็นนะคะ เพราะมันทำให้เรามั่นใจมากขึ้น กล้าจะใส่ชุดต่างๆได้มากขึ้น และสนุกกับการเลือกเสื้อผ้ามากขึ้น ซึ่งเสียงตอบรับจากคนรอบข้างก็ชมกันทุกคน และที่สำคัญเลยคุณหมอค่ะ ต้องเลือกที่ดีๆและมีประสบการณ์เยอะๆ โบว์ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ แล้วแฮปปี้มากๆ แผลดี นมสวย ไม่มีปัญหาอื่นใดแทรกซ้อนค่ะ แนะนำที่เลอลักษณ์เลย
แซ่บเจ้าค่ะ เห็นแล้วเก็บเงินเลยค่ะ
สวยมากเลย คุณโบว์ สูงหนักเท่าไหร่คะ
เซ็กซี่ขึ้นนะคะ
สนใจมากๆ นมสวย
ฟูจริ๊งงงงงงงง
สวยม๊ากกก เสียงสุงเลยค่ะ
นมเด้งมากเลยค่ะ นิ่มไหม
หน้าอกสวยมากเลยเลยคร้าาาาาาาา
ก่อนหลังเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ แผลเป็นไงมั่งคะ เย็บสวยมั้้ย สนใจอยากทำ รพ. นี้พอดี ><
ที่เดียวกันค่ะ
คุณโบว์สวยมากเลยค่ะ
สนใจจจจจจ พี่โบว์ แผลสวยไหมเอ่ย มี fb ไหมค่ะ
สนใจมากๆ นมสวย
พี่โบว์นมสวยมากเลย
natrell ดีที่สุดเลยหรือเปล่าค่ะ เห็นราคาสูงสุดเลย คุณโบว์มี line/fb ไหมค่ะ
ตัวเองมี facebook ไหมอ่า อยากปรึกษา
คุณโบว์ขอดูแผลหน่อยคะ เยอะไหมอะ
เซ๊กซี่มากเลยคร้าาาาาาา
น่าอกสวยมากเลยค่ะ
อกตู้มมมม มากเลยค่ะ
หุ่นสวยแซ่บมากเลยคร้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้