ดู: 2522|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] พลิกชีวิต! เปลี่ยนหน้าบ้านๆ ให้เป็นสาวเกาหลี ได้ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน

เค้าชื่อแนนนะคะ พอดีว่าเมื่อช่วงปลายเดือนมีนาคมที่ผ่านมา แนนมีโอกาสเข้าไปเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เลยจะมาขอรีวิวประสบการณ์ให้เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลทำจมูกดูกันเนอะ ^^

อย่างแรกเลย มีเพื่อนถามกันมาเยอะเลยว่า ทำไมมาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะ คลินิคก็มีเยอะมากๆเดี๋ยวนี้ และโปรโมชั่นแรงๆทั้งนั้น แต่ที่แนนมาทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก็ด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลใหญ่ ราคาไม่สูงเกินไปเมื่อเทียบกับฝีมือคุณหมอ และรีวิวเคสต่างๆที่ทำออกดูดี เลยเลือกที่นี้ค่ะ

จมูกที่แนนทำเป็นทรง Idol Nose ค่ะ ซึ่ง Idol Nose จะทำให้จมูกเราสวยพุ่ง เป็นมิติชัดขึ้นได้ดั่งที่เราต้องการค่ะ โดยคุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เหมาะกับจมูกของเราแต่ละคนเลยคะ ซึ่งราคาอยู่ที่ 15900 บาทค่ะ และในส่วนของการผ่าตัด บอกเลยว่าไม่เจ็บค่ะ เพราะที่เลอลักษณ์เค้ามียาสลบแบบอ่อนๆฉีดให้ด้วย ตอนทำก็หลับสบายใจไปเลย

มาถึงหลังทำนะคะ ใช้เวลาประมาณเพียงประมาณ 1 ชั่วโมงเท่านั้น ก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ ที่สำคัญคือหน้าไม่ช้ำเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ พอทำออกมาคนรอบข้างทักกันหมดเลยว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้นนะ แนนเองก็ปลื้มสุดๆค่ะ แนะนำเลยค่ะมาทำที่เลอลักษณ์ไม่ผิดหวังเลยค่ะ

เกาหลีไปอีกกกกกกก เริ่ดมาก
โหย เกาหลีมาเอง
สวยมากค่ะ  หมอท่านไหนหรอคะ
หมอไหนอะเตง รบกวนบอกที
หมอท่านไหนค่ะตัวเอง สวยมากคะ
หมอไหนเอ่ย สนใจทำที่นี้เหมือนกัน
หมออะไรค่ะ
สวยจริงๆ โคเรียเลยค่ะ
เราทำที่ วีพลาสคลีนิค สวยและเป็นธรรมชาติ มาก ลองเป็นอีกตัวเลือกนะคะ  คุณหมอพิชาญศักดิ์
เกาหลีอะ เอาทรงไปให้มหมอดูก่อนป่าว
สวยจริงๆค่ะ เราทำที่เลอลักษณ์ก็พุ่งมาก
เกาหลีมากกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้