ดู: 1130|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ปฏิบัติการทวงคืนหน้าเรียว หน้ากลมแก้มเยอะอย่าเจอกันเลยชาตินี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iindy.petch เมื่อ 2016-6-8 11:59

สวัสดี ชื่อแนตตี้จ้า เรามีปัญหาเรื่องแก้มมากเพื่อนเปลี่ยนมาเรียกเราว่าลูกชิ้น โอ้ยยยย อยากจะบ้าตาย แต่ก่อนเราผอม สูงด้วย ถือว่าหุ่นดีพอควร หน้าก็เรียว ปีที่แล้วอ้วนขึ้นมาก น้ำหนักเพิ่มมา10 กิโล แหนะ ตอนนี้ผอมลงแล้ว ถึงจะไม่เท่าแต่ก่อนก็เห่อะ แต่หน้าก็ยังอ้วนนนนนน ไม่ยอมลดเลย  แง้ๆ ไม่ยอม ถึงเวลาแล้วที่แนตจะเอาหน้าเรียวคืน แนตจะไม่ทนกับหน้าอ้วนอีกต่อไป

ปีก่อนหน้ายังเรียวอยู่เลย ดูตอนนี้สิ อิอ้วนที่ไหนเนี่ยยยยยยยย

ด้วยความที่หน้าอ้วนไม่ยอมลง หน้าบานหน้ากลม ไม่กล้าเปิดหน้าต้องเอาผมมาบิดหน้าปิดแก้ม มัดผมนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย คือมันไม่ไหวแล้วอ่ะ เพื่อนมันก็บอกว่าออกกำลังกายขนาดนี้แล้วยังไม่ลดก็ไปทำ ให้ไปทำเมโสแฟตเหอะถึงจะลด แนตเลยต้องพึ่ง Lipolytic Solution แบรนด์ Mesoestetic ศัตรูของไขมันและเซลลูไลท์ ลดแฟตได้อยู่หมัด ไม่ได้เว่อร์นะ มันดีจริงๆเพื่อนแนตที่เป็นดาราก็ใช้ตัวนี้กัน   มันว่าออกกำลังกายแล้วยังไม่ลดก็ไปทำตัวนี้เหอะ  ไขมันที่ลดยากๆ ยังยอมสยบ อีกอย่าง Lipolytic Solution ทำแล้วไม่เจ็บไม่บวมช้ำด้วย ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง มีอย. น่าเชื่อถือ  แนตเลยตัดสินใจทำตัวนี้ค่ะ

>>>> มาดูกันเลยว่าแนตจะกำจัดเหนียงและหน้าอ้วนกลมนี้ยังไง

ครั้งแรกค่ะ แอบตื่นเต้นค่ะ เป็นครั้งแรกเลยที่ทำอะไรกับหน้าแบบนี้ ถ่ายรูปหลังทำแทบไม่เห็นรอยเลย

ครั้งที่ 2 มาหน้าสดเลย 555 หมอมือเบามากค่ะ  ไม่มีรอยเขียว รอยแดงเลย ปลื้มสุดๆ

ครั้งที่ 3 ค่ะ   ครั้งนี้แนตว่าหน้าดูเรียวลงสังเกตได้เลย เพื่อนๆ ก็ทัก พนักงานก็ทัก ดีใจสุดพลัง

ทำเสร็จไปเดินเล่นต่อได้สบายๆ เลยค่ะ  ไม่บวม ไม่ช้ำ อะไรเลย ชอบมากค่ะ

มาดูความแตกต่างกันชัดๆเลย เรียงจากครั้งที่ 1-3 จ้า

นั่งดูรูปเก่าๆค่ะจะได้มีกำลังใจในการออกกำลังกาย 555 คอร์สทำหน้าเหลืออีก 2 ครั้งค่ะ แค่3ครั้งก็เห็นผลขนาดนี้แล้ว แนตว่าหน้าจะกลับมาเรียวเหมือนเดิมแล้ว เย่ๆ  Lipolytic Solution ของเค้าดีจริงๆ ดีงามพระรามแปดมากๆ ค่ะ ครบคอร์สแล้วแนตจะมาอัพเดทอีกทีนะ

รูปปัจจุบันค่ะ บอกเลยโหยหาอดีตค่ะ

รูปสมัยก่อนค่ะ หุ่นดีเลยล่ะ  ชมอดีตตัวเองแพพพพพพพ

V

V

V

เอาเหน้ากับหุ่นของชั้นคืนมาาาาา ชั้นจะไม่ยอมแกอีกแล้วอิไขมัน  555 สงสัยจะบ้าค่ะ
หืมมมม  สวยอยู่แล้วนะเนี่ย

ไม่ทราบว่าไปฉีดที่ไหนมาคะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้