ดู: 603|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นม นม นม Mentor400cc หมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ (1เดือน6วัน)

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดี สวีดัด  เช้าๆแบบนี้ อาการดีกับวันพักร้อนปีนี้  จัดสักทริป หลังเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย absolute clinic ได้เดือนนิดๆ ค่ะ  ตอนเสริมหน้าอก ก็ลาป่วยสิค่ะจะอะไรสะอีก  มีใบรับรองแพทย์เจ้านายน่ารัก หัวหน้างานดี๊ดี  แบบนี้ก็สบายไปอีกค่ะ

เสริมหน้าอก มาเมื่อวันที่ 2 พฤศภาคม ที่ผ่านมาค่ะ ถึงวันนี้ก็ 1 เดือนกะอีก 6 วันค่ะ  บอกเลยว่านมสวยเวอร์ๆ ตูมสุด ธรรมชาติสุดอะไรสุด  คล้อยเล็กน้อยพอสวยงาม

รูปแรกประเดิมกันด้วย รูป ณ ปัจจุบันเลยค่ะ  1 เดือน 6 วัน

มาเข้าเรื่องประสบกานณ์(เสียว)เจ็บตัว ในวันที่ฉันตัดสินใจเสริมหน้าอก ดีกว่าค่ะ  ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า เราเป็นที่ร่างค่อนข้างใหญ่ค่ะ ฐานนมเดิมใหญ่ ใส่เท่าไรก็ได้ แต่ขออย่างเดียว อย่าใส่เล็ก ไม่อย่างนั้นจะเหมือนไม่ได้ทำอะไรมาเลยค่ะ(จากที่อ่านรีวิวมากมากมายเขาบอกมาแบบนั้น) ก็จัดไปเลยค่ะ 400cc

เราเลือกซิลิโคน Mentor ค่ะ ทรงกลม ราคา 85,000 บาท (ยาทาน1,000 ,ตรวจสุภาพ2,250 , ซัพพอทบลาของคลินิก2,500)  คุณหมอใส่ซิลิโคนให้เหนือกล้ามเนื้อค่ะ เพราะเป็นมีฐานนมอยู่แล้ว  ใส่แล้วจะคล้อยสวย หมอแกว่างั้นนะ
รูปก่อนทำค่ะ

ตอนหมอวาดรูปนะ บอกตรง หนูจะสวยไหมเนี้ย ดูจากที่หมอขีดๆเขียน ๆ แล้ว มาถึง จับ บีบ วาด เขียน 400 ถ่ายรูป ขึ้นเขียง คิดในใจ “หมอค่ะ 85,000 หมอดูนานๆ หน่อยได้มะค่ะ”  แล้วเสียงหมอก็ดังมา ผมรับประกัน คุณสวนแน่นอน ไม่สวย มาชี้หน้าด่าผมได้เลย อุ้ย นี่หมออ่านใจคนออกอ้อ!!!!!!!! งานมโน^^^
มาดูรูปตอนพักฟื้นนะค่ะ

รูปสลับบ้าง ลงวันที่ผิดบ้าง กราบขออภัยด้วยนะค่ะ (กราบขออภัยงามๆ ค่ะ)
รีวิวนี้ ก็คงต้องให้เครดิตคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ แห่ง Absolute clinic เขาละค่ะ งานสวย งานตูม งายอึ๊ม ต้องเขาเลยค่ะ เป๊ะเวอร์วังอลังการ  ไปละค่า  ขอออกไปชิวในวันพักร้อนของเราดีกว่าค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้