ดู: 1079|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น เปลี่ยนอาหมวยเป็นสาวตาโต โดยหมอณัฐพลจากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เมื่อก่อนตอนวัยรุ่นกว่านี้บอกเลยว่า ฮิตมากสาวหมวย
แต่ปัจจุบันดันฮิตสาวตากลมโต แม้กระทั่งสาวเกาหลีก็ต้องมีตาสองชั้นนะคะ

วันนี้เราจะมาคุยเรื่องรีวิวตา 2 ชั้นกันค่ะ มาดูว่าสาวหมวยจะเป็นสาวตาโตได้ยังไง
ที่ตัดสินใจทำตาที่ รพ. เลอลักษณ์ เพราะเชื่อว่าโรงพยาบาลต้องมีแพทย์เฉพาะทางแน่นอน
แล้วก็เป็นอย่างที่คิดไว้ค่ะ

ก่อนทำ
อาหมวย สาวตาสระอิ สาวตาลืมไม่ขึ้น สารพัดเลยค่ะ
วันนี้เราจะมาร่ายกันว่า จะเป็นยังไง

โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ราคาตา 2 ชั้น 13,900 บาทค่ะ
ราคาที่โรงพยาบาลถูกกว่าคลินิคเสียอีก จะช้าทำไมรีบเข้าไปจองคิวทาง Facebook เลยค่ะ

(เชียนมาตั้งเยอะ ลิมแนะนำตัวเลย ชื่อ ไหมนะคะ)

การจองคิวง่ายสุดก็ทาง Facebook Inbox เลยค่ะ
พนักงานจะจัดวันให้เข้ามาโรงพยาบาลค่ะ พร้อมเตรียมเงินและทำเลยนะ
เมื่อมาถึง รพ. ก้อไปทำประวัติให้เรียบร้อย และจ่ายเงินเพื่อรอคิวพบหมอ
เมื่อถึงเวลาที่ต้องพบหมอ ในส่วนการทำตา หมอก็ดูและวิเคราะห์ว่าเราเหมาะกับทำเทคนิคแบบไหน
ของไหมอยากมีตาสองชั้นแบบถาวรเลยก็เลยใช้วิธีกรีดตาเอาค่ะ
วิธีมาตรฐานสุดๆค่ะ ราคาก้ไม่แพงมากด้วย I Like

เสร็จแล้วค่ะ ได้ตา 2 ชั้นมาเรียบร้อยแล้วค่ะ เป็นไงค่ะ คุณหมอทำตาสวยมั้ยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้