ดู: 6303|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เสริมจมูก + ปากกระจับ บน ล่าง + โบท๊อก 50 u By หมอตุ๊ก ดีมอร์คลีนิค คะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ กระทู้ที่ 2 ของพิมพ์ กระทู้แรกมาตั้งคำถาม แต่ไม่มีใครตอยเลย กระทู้นี้คือ ปฎิวัติ หน้าตาตัวเองเรียบร้อยแล้ว แหะ ๆ ดูดีขึ้นนะคะ แต่สวยรึป่าว อันนี้แล้วแต่คนจะมองเนอะ ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่า เป็นคนไม่สวยเลย เอาจริงๆนะ คือไม่สวยอะ  จริงๆศึกษาข้อมูงการศัลยกรรมมานานพอควรนะคะ หลายปีเลย ประจวบเหมาะกับช่วงที่ได้ทำ คือพร้อมและมีตังค์พอดี อิอิ พิมพ์ไปทำมา เมื่อ 16 มีนาคม 2559 นะคะ วันนี้มาตั้งกระทู้ ก็คือ ครบ 2 เดือน กว่าๆเนอะ ทุกอย่างลงตัวดีคะ  เป็นคนเขียนอะไรน้อยนะคะ แฮ่ๆ พิมพ์ ทำปากบนล่าง กับจมูก พร้อมกันนะคะ ถามว่าเจ็บไหมสำหรับพิมพ์ ไม่คะ! แต่จะสัมผัสได้รู้สึกบ้างก็ตอนฉีดยาชา แค่นั้นคะ คุณหมอทำนานนะคะ เพราะคุณหมอใจเย็น ไม่รีบร้อน ส่วนฉีดโบท็อก พิมพ์ไปฉีดหลังจากทำได้ 2 อาทิตย์ เพราะต้องไปตัดไหมพอดี เลยจัดมา 50 u คะ ]กรามเล็กลงคะ ชอบมากก มาๆๆ มาดูรูปกันดีกว่าคะ  ตอนทำไม่กลัว ไม่เจ็บนะคะ แต่เป็นเบื่อง่ายขี้ลำคาน ลำคานตัวเองก็ช่วงพักฟื้นนี่แหละคะ ไหนจะบวมอีก กินอะไรก็ลำบากนิดนึง  พิมพ์บวมนานนะคะ รู้สึกคิดถูกที่ตัดสินใจทำพร้อมกันคะ พักฟื้นทีเดียวคะ

ติชมกันได้นะคะ คุณหมอ และ พี่ๆ พนักงานดีมากๆคะ ลองชมไว้เป็นตัวเลือกนะคะ
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ ขอถามราคาจมูกได้ไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-1 02:08:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
veetri ตอบกลับเมื่อ 2016-6-1 02:01
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ ขอถามราคาจมูกได้ไหมคะ

เค้าทำมา 2 เดือนที่แล้ว 20000 บาท คร่าา
แต่ตอนนี้เห็นมีโปรใหม่ๆ นะคะ  ถ้ายังไงลองไปดูเพจคลินิคดูเนอะ
หน้าเปลี่ยนมากๆเลย ราคาเท่าไหร่เอ่ย ปากเจ็บไหมตอนทำ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-12 00:58:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มอลล่า ตอบกลับเมื่อ 2016-6-4 01:48
หน้าเปลี่ยนมากๆเลย ราคาเท่าไหร่เอ่ย ปากเจ็บไหมตอนทำ

ไม่เจ็บเลยคร่าาา  อาจจะรู้สึกจี๊ดๆตอนฉีดยาชานะคะ
ลองเข้าไปดูโปรของคลินิคเลยนะคะ เราทำมาประมาน 20000 คะ
สวยจังเลยคะ เจ็บไหมคะตอนทำ
ทรงสวยได้รูปมากเลยค่ะ
สนใจทำปากคะ เเบบนี้เรียกทรงอะไรคะ
ปากเป็นกระจับสวยมากเลยนะคะ ราคาเท่าไรนะคะ
จ้ดฟันอยู่ทำปากกระจับได้ใช่ไหมคะ
เราก็จัดอยู่ อยากทำปากมาก
อยากทำปากอยู่นะคะ ต้องขอบคุณรีวิวปากกันนี้มากๆเลยนะคะ ข้อมูลเยี่ยมเลยนะคะ
หูยย..สวยขึ้นเยอะเลย ทำจมูกกะปากพร้อมกันเลยหราคะ ดูแลยากไหมคะ สวยๆ
ว้าาวว ทำปากพร้อมจมูกเลยหรอคะ สวยขึ้นเยอะเลยนะคะ ทำพร้อมกันมีโปรไหมอ่าา เรากำลังดูๆอยู่
โหวว..สวยขึ้นเยอะนะคะ  ตามๆค่ะมาอัพเดตเรื่อยๆนะคะ
สวยครับ ทำแล้วหน้าหวานขึ้นเยอะ
โหสวยครบสูตรเลยนะคะ อยากทำบ้างจังนะคะ จมูกเริ่ดมากคร่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gookai เมื่อ 2018-1-1 15:24

ที่นี่รับแก้ปากไหมค่ะ เราเคยทำมาแล้วไม่เป็นปากกระจับเลยนะคะ
ทำปากกับจมูกพร้อมกัน สวยครบจบทีเดียว สุดยอดไปเลย
ตอนนี้มีโปรโมชั้นทำปากกระจับไหมค่ะ
ที่นี่รับแก้ปากไหมค่ะ เราเคยทำมาแล้วแต่ไม่สวยเลยนะคะ
ทำปากกับจมูกพร้อมกัน สวยครบจบทีเดียว สุดยอดไปเลย
เริศคร่าา ทำพร้อมกันมีโปรไหมคะตอนนี้
ทำหลายอย่างเลยค่ะ ได้ทำพร้อมกันไหมคะ เเต่ออกมาสวยขึ้นนะคะ
อยากทราบราคาทั้งหมดนะคะ หลังไมค์ได้ไหมคะ
มีกี่สาขาคะ มีต่างจังหวัดไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้