ดู: 856|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอก แบบโดนใจสามีสุดๆ !! ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Asayanee1 เมื่อ 2016-5-31 15:48

สวัสดีคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ การทำหน้าอกที่ The SiB Clinic ให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆท่านได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจเลือกคลินิกการทำศัลยกรรมหน้าอกนะคะ ก่อนอื่นเลย ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อส้ม คะ อายุ 35 ปีคะ เรามีลูกแล้ว 1 คนคะ จึงเกิดปัญหาหน้าอกห้อย ไม่เป็นทรง เรียกง่ายๆ คือ ดูยานๆอะคะ จากการที่เรามีลูก ก้ส่งผลให้หน้าอกของเราเอง ดูไม่เป็นทรง เพราะส้มให้นมลูกนานมาก        คะ เชื่อว่าน้ำนมของเรามีคุฯค่ามากที่สุด ตอนนั้นก้ปั้ม ก้ให้ลูกดูด ทุกทางอะคะ ไม่ห่วงว่าจะเป็นยังไงแล้ว ขอให้ลูกได้น้ำนมจากเราเป็นพอ
        เลี้ยงลูกมาจนตอนนี้ ลูกเข้า อนุบาล 2 แล้วคะ หน้าอกที่เริ่มหย่อนยานไปตามอายุ บวกกับการที่ใช้งานหนักตอนให้นมลูกด้วย กลายเป็นปัญหาที่แก้ไม่หายไปเลยคะ เลยมองหาคลินิกศัลยกรรมหน้าอกที่ดี ไม่เกี่ยงเรื่องราคา ขอปลอดภัย ขอเป็นธรรมชาติ เท่านั้นพอ ที่ไม่บอกว่าไม่เกี่ยงเรื่องราคา เพราะ ว่าสามีของส้มเป็นคนออกค่าใช้จ่ายให้ทั้งหมดคะ ส้มเรียกค่าใช้จ่ายนี้ว่า ค่าเสียหาย คะ สามีก้เลยตามใจที่จะให้ทำ แต่ทุกกระบวนการทำ ต้องขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของสามีประกอบด้วยทั้งหมดคะ เราก้ตามใจเค้าอะคะ เงินเค้าอะเนาะ 55555555555
        ส้มมีเพื่อนรุ่นๆเดียวกันเคยไปทำหน้าอกที่ The SiB Clinic มาคะ ตอนนั้น นางมาเม้าส์ให้ฟังว่า ทำดีอย่างนั่น อย่างนี้ เราก้ได้แต่ฟัง เอออ อ่อ เออออออ เพราะคิดว่ามันไกลตัว เราคงไม่ทำอยู่แล้ว เพราะส้มเป็นคนรักเจ็บ ขี้กลัวมากๆคะ เราก้ได้ฟังนางพรรณนาให้ฟัง แต่ราคาที่นี้ค่อนข้างสูงอยู่คะ แต่เพื่อนเม้าส์ให้ฟังว่าคุณหมอเก่งแบบ เทพมาก เป็นคุณหมอที่จบโดยตรง อย่างนั่นอย่างนี้ พวกคลินิกราคาถูกๆ ถอยไปก่อน นางพูดแบบนี้นะ 5555555 เราเลยนำเรื่องนี้ไปถึงคุณสามี ว่าเราอยากนะ แต่ราคาก้ประมาณนี้ อย่างงั้นอย่างงี้  สามีพูดสั้นๆว่าจะไปวันไหนก้บอก เดี๋ยวไปเพื่อน โอ้ยยยยย เราก้ดีใจสิคะ ยิ้มจนแก้มจะแตก เราก้แอบงงว่าทำไม นางถึงพูดง่ายจังครั้งนี้ เพื่อนเราแอบมาบอกทีหลังว่า นางเคยมาถามๆอยู่ ว่าทำหน้าอกมาแล้วเป็นยังไงบ้าง คือ นางสนใจอยากให้เราไปทำ แต่นางไม่กล้ามาพูด เพราะ รู้ว่าเราขี้กลัว 5555 พอเราพูดปุป ถึงว่าง่ายยิ่งกว่าปอกกล้วยเข้าปากอีก
        หน้าที่แม่ก้ต้องดำเนินต่อไปคะ ส่งลูกไปโรงเรียนเสร็จ ลากมือสามีไปที่คลินิก ส้มไปปรึกษาคุณหมอที่ สาขาทองหล่อคะ เพราะ บ้านอยู่แถวนั้นพอดี ก้ได้ทำการปรึกษาคุณหมอถึงปัญหาหลังทำ วิธีการดูแลตัวเอง ซึ่งสามีก้เข้าไปฟังด้วยคะ ไม่รู้คุณหมอใส่มนต์อะไรไว้ สามี เคลิ้มตามคุณหมอเลยคะ นางบอกกับหนูว่าคุณหมอ พูดจาดี เข้าใจง่าย ที่สำคัญเป็นผู้หญิงด้วย นางเลยไม่หึงไม่หวง  แหม่ๆๆๆ ลูก 1 แล้ว นางก้ยังมีมุมน่ารักๆแบบนี้อยู่คะ
        ข้ามมาถึงวันที่ทำหน้าอกเลยละกันนะคะ บอกเลยว่าตื่นเต้นสุดๆๆคะ เหมือนเดิมคะ มากับสามี สามีก้เตื่นเต้นไม่แพ้เราคะ แต่คุณหมอก้ยังใจดี ตอบทุกข้อสงสัยของเราได้เป้นอย่างดี จากเครียดๆอยู่ ก้สบายใจขึ้นมาเลยคะ
วินาทีที่นอนไปบนเตียง คือ สุดมากกกก ตื่นเต้นสุดมาก แต่ขอชมเลยคะ ในห้องผ่าตัด สะอาดมาก พี่ๆในห้องผ่าตัดก้เรียบร้อย ดูสะอาด พูดจาต้อนรับเราเป็นอย่างดี เอาละ อุ่นใจละ สู้คะ 555555555555
ส้มไม่ขอบรรยายายการพักฟื้นนะคะ สมคำล่ำลือเลยคะ แต่เป็นความเจ็บที่งดงามคะ บอกเลยยยย

วันนี้นำรูปมาฝากกันะคะ เขียนไปกลัวสามีเห็นไป เด๋วโดนด่าคะ 555555555

อันนี้เป็นรูปหลังทำได้ 14 วันคะ ตอนนั้นเพิ่งตัดไหมเสร็จเลยคะ

ปริ่มไหมละคะ เราชอบสุดๆๆ รักสุดๆๆๆ ขอบคุณ The SiB Clinic และ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย มากๆนะคะ ขอบคุณจริงๆคะ สามีปลื้มสุด 555555555

คุณสามีคงปลื้มมมากๆเลยสิคะ สวยขนาดนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้