ดู: 6907|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เบ้าตาลึกมีที่ไหนรับทำบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นคนเบ้าตาลึกค่ะ  อยากให้มันตื่นขึ้นมาบ้าง อยากลองทำมั่งแต่ไม่ทราบข้อมูลเลย  ขอความกรุณาผู้ผ่านมาแนะนำด้วยค่ะ  (หน้าเกาหลี แต่ตาลึก  ตลก !!!)
ที่โตไกมีค่ะ สำหรับคนเบ้าตาลึกจะทำให้ชั้นตาหนาหรือชั้นตาย่นเหมือนตาแขกอ่าค่า คุณหมอจะแก้ไขโดยเติมไขมันของเราเองเข้าไปค่า
ทำมาตั้งแต่สงกรานต์ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ ไขมันอาจยังมีเป็นก้อนเล็กๆนิดหน่อยแต่ถ้าไม่จับก็ไม่รู้สึกค่า

แต่ตอนแรกดันเอาแบบตาหนาๆให้คุณหมอดู ตอนนี้รู้สึกว่าหนาไปหน่อย อาจจะไปแก้เร็วๆนี้ค่ะ

คุณหมอทำโอเคเลยนะคะถึงตอนนี้จะรู้สึกว่าชั้นหนาไปแต่ก็โอเคกับผลงานค่า ไม่เจ็บเลยค่า ไม่มีแผลเป็นด้วย

แก้ปัญหาตา5ชั้นของเราได้เด็ดขาดดค่า ตอนนี้สองชั้นปกติแว้วว ^^
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ตาลึกเหมือนกันคะ ถ้ากรอโหนกคิ้วจะช่วยให้ความลึกของตาน้อยลงมั๊ยคะ
ตาลึกเหมือนกันคะเหมือนคนอดนอนตลอดเลย อยากฉีดตรงบนตาไม่รู้ว่าทำได้รึป่าว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้