ดู: 1050|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้น 5 จุด หมอดิว Absolute Beauty Clinic ระยองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เราชื่อ หมวยนะค่ะ อายุ 20 ปีละค่ะ ตัดสินใจทำศัลยกรรมครั้งแรกเลยค่ะ เริ่มที่ตาก่อน เพราะปรึกษากับเพื่อน ๆ และแม่กับพ่อ เขาโอเคที่เราจะทำตาก่อนค่ะ เราตัดสินใจเลือกคุรหมอชาติชายค่ะ เพราะพี่เราที่ทำงาน MC ก็ทำกับคุณหมอค่ะ  ก็เลยเลือกที่จะทำกับหมอชาติชายค่ะ

เราเลือกทำแบบเย็บ 5 จุดราคา 30,000 บาทค่ะ
และดูดไขมันที่ชั้นตา รวมใน 30,000 แล้วค่ะ มีค่ายาทานชุดทำแผล 500 บาทค่ะ

เราเพิ่มอายุไม่มาก แต่มีไขมันที่ชั้นตาแล้วค่ะ มีกันทั้งบานเลยค่ะ คุณหมอแนะนำให้ดูดออกด้วย ชั้นตาจะได้คม และอยูานานขึ้นค่ะ ประมาณ 40 ปี คุณหมอว่างั้นค่ะ

เราเป็นคนระยองอยู่แล้วค่ะ ก็เลือกทำที่สาขาระยองเลยค่ะ  ( เห็นว่าหมอเข้าที่ กทม ด้วยนะค่ะ ) ลองเชคกับคลินิกดูค่ะ ว่าเข้าที่ไหนอย่างไรบ้าง  

มาดูรูปก่นอทำนะค่ะ

หลังทำค่ะ กลับบ้านแล้วค่ะ  น่าจะผ่านไป สองชั่วโมงแล้วค่ะ

หลังทำสองวันค่ะ ไม่ค่อยบวมเลยค่ะ ดีมากๆ ค่ะ

หลังทำสามวันค่ะ  เหมือนมันแบบว่า มีบวมๆ หน่อยค่ะ

และ 5 วันค่ะ  ก้ยังเหมือนเดิมค่ะ  เพราะมันไม่ได้บวมเลยค่ะ

ครบ 14 วันค่ะ  ตายังคงชั้นคมชัดอยู่ค่ะ  เราว่ามันคงไม่ได้ยุบไปมากกว่านี้แล้วค่ะ

ส่วนตัวชอบมากค่ะ ยังไม่ได้เข้าไปพบคถณหมอเลยค่ะ แต่คุยกับเซลล์ที่ดูแลเรา เกือบทุกวันแหละค่ะ  พี่เขาทักมาหาทุกวันค่ะ  บริการดีเลยค่ะ บางที่เรากังวล ก็ถามไปบ้าง พี่เขาก็ตอบเร็วมากค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจ ลองปรึกษาที่คลินิกดูค่ะ เราไม่ได้ทำกับุณหมอชาติชาย นะค่ะ หมอชาติชายราคาสูงค่ะ หนูสู้ราคาไม่ไหว  แล้วก็ต้องไปผ่าตัดที่ กทม สาขาทองหล่อที่เดียวด้วย หนูไม่ไหวค่ะ เดินทางไกลเลย เลือกที่ใกล้บ้าน ราคาเบาๆ ค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจ ลองปรึกษากับพี่ที่ดุแลเรานะค่ะ  
พี่อิฐ โทร 0850930011 ค่ะ ไลน์พี่เขา ค้นหาจากเบอร์โทรได้เลยค่ะ โทรไปปรึกษาพี่เขาได้ค่ะ พี่เขาน่ารักค่ะ

ก่อนหลังตาสองชั้น หมอดิว Absolute Beauty Clinic.jpg.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้