ดู: 2897|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอตุ๊ก Dmor clinic ธรรมชาติสวยมากค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Waterfallgirl เมื่อ 2016-5-26 17:03

วันนี้จะมารีวิวทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กดีมอร์คลีนิคนะค้า

สวัสดีค่า หนูชื่อแจมนะค้า นี่เป็นรีวิวแรกเลยค่า ต้องเล่าก่อนเลยว่าแต่ก่อนเป็นคนไม่ค่อยมีดั้งค่ะ ถ่ายรูปจะเห็นเลยว่ามันจะคางนำจมูกตลอดเลย

เลยเกิดความสนใจอยากทำจมูกขึ้นมา เลยหาข้อมูลค่ะ ก็หาไปหามาเจอว่ารีวิวของที่นี้ดูน่าสนใจ ทุกเคสของคุณหมอทำออกมาดูโด่งธรรมชาติไม่โด่งจนเป็นสันจนเกินไป เลยติดต่อพี่ๆทางคลีนิคก็นัดวันปรึกษาคุณหมอค่ะ คุณหมอก็ใจดีน่ารักให้คำปรึกษาดีมากเลย ยิ่งได้รู้เทคนิคะพิเศษของคุณหมอที่วางสิลิโคนใต้ชั้นเยื่อบุจมูก ซึ่งมันจะมีความปลอดภัยมากกว่าการวางสิลิโคนชั้นนอก เลยตัดสินใยทำเลยค่ะ

อันนี้คือทำเสร็จน้าค่ะ ผ่านไปจนครบ1เดือนคะ ก็คือปัจจุบันค่า

image.jpeg (516.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpeg (557.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (275.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (592.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (536.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (571.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ขอดูรูปก่อนทำชัดๆได้มั้ยคะ
จมูกสวยธรรมชาติมากเรย. บวมนานมั้ยคับ
สวย ธรรมชาติมากคับ. บวมมากเหมือนกัน
สวยมากเลยค่า ทำมาราคาเท่าไหร่ค๊าแล้วจองคิวนานไหม
อยากรู้ราคาค่ะ
คลีนิกอยู่ตรงไหนค่ะ
คลินิกมีกี่สาขาคะ สนใจอยากไปทำจมูกต้องไปที่ไหนคะ
ทรงสวยธรรมชาติมากเลย ชอบมากเลยค่า^^
ดูสวยธรรมชาติอ่ะ  ชอบมากเลยค่ะ ^__^
ทรงนี้เรียกว่าทรงไรหรอคะคุณพี่
มีรูปหลังทำอีกมั้ยคะ
ทรงสวยเป็นธรรมชาติดีมากค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้