ดู: 789|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หนุ่มทหารเรือเสริมจมูกให้โด่ง สวย พุ่ง สไตล์ธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีคับเพื่อนๆ วันนี้อยากเข้ามาแชร์การไปเสริมจมูกครั้งแรกของผู้ชายธรรมดาคนหนึ่งที่อยากมีดั้งที่โด่งๆเหมือนคนอื่นๆ กะเค้าบ้างและอีกเหตุผลคืออยากเสริมเพื่อปรับโหงวเฮ้งใบหน้าให้ดูมีมิติขึ้น คิดอยู่นานมากว่าไปทำที่ไหน ไม่ได้เรื่องเยอะนะ แต่ด้วยเงินมันมีจำกัด

จนได้ไปเจอกับโปรโมชั่นที่คลินิกแห่งหนึ่ง เห้ย!! ผมตาลายหรือเค้าเขียนผิดเปล่า เสริมจมูกราคานี้มีด้วยหรอ งานก้ง๊ามงาม เหล่าบรรดาเน็ตไอดอล คนดังไปทำกันเยอะมาก แถมเพื่อนๆ ก็ยังเข้ามาคอนเฟิร์มว่าที่นี่ดีมาก งั้นทำเลยแล้วกัน อยู่แถวๆbts ศาลาแดง สัญลักษณ์เป็นมงกุฎสีทองๆอ่ะคับ เดี๋ยวผมจะให้เพื่อนๆ ดูความแตกต่างก่อนและหลังทำของผมนะคับ

พอเข้ามาปรึกษาคุณหมอพูดจาดีมาก บางครั้งเราก็ถามเยอะมาก และกังวลว่าออกมาจะเป็นยังไงคับ พอคุยเสร็จก็ทำวันนั้นเลย ซึ่งตอนนั้นตื้นเต้นมากเลย ตอนเดินไปขึ้นเขียง รู้สึกกล้าๆ กลัว หวิวๆ บอกไม่ถูกเหมือนกัน มันกังวลด้วย แต่พอขึ้นเขียงแล้วทุกอย่างดูสบายๆ นะ คุณหมอบอกตลอดว่าจะทำอะไรบ้าง แต่เจ็บสุดก็ฉีดยาชานี่แหละแต่ก็ต้องทนให้ได้ จะร้องออกมาก็ไม่ใช่เนาะ สักพักก็เริ่มชาระหว่างนั้นคุณหมอก็เหลาซิลิโคนไปเรื่อยๆ และทาบบนหน้า ผมนี่มือเย็นเลย   พอทำเสร็จก็สลึมสลืออยู่มึนยามั้งคับ สักพักลงมารับยาพี่เค้าแนะนำวิธีการทานและมียาทาด้วย แถมถ้ามีปัญหาทางเรารับประกันด้วยนะจ๊ะ ต้อง 90 วัน ผมบอก “ดีจังเลยคับ”

ตอนนั้นมีเลือดออกนิดหน่อยคับ แต่ซับแปปเดียวก็หายแล้วคับ กลับบ้านได้สบายมาก อาจจะเพราะยังมีฤทธิ์ยาชาอยู่

พอทำเสร็จวันแรกๆ ค่อนข้างเจ็บและปวดมากเลย ก็เพิ่งผ่าตัดมาเนาะ แต่พอหลังจากนั้นมันดีขึ้นเรื่อยๆ เลย โดยช่วง4 วันแรกก็ประคบเย็น งดอาหารรสจัด ฯลฯ ตามที่คลินิคแนะนำมา หลังจากวันที่ 4 ก็ประคบร้อน ไม่ให้แผลโดนน้ำ แต่ก็หาสำลีมาเช็ดหน้าเช็ดตา บางทีก็กลัวสิวจะถามหาเหมือนกันนะ

ผ่านไปแล้วเกือบ 2 อาทิตย์ อาการอักเสบต่างเริ่มหายไปแล้ว แต่ส่วนตัวชอบตอนนี้มากๆ เพราะรู้สึกว่าจมูกมันโด่งมากเลย ในใจก้รู้นะว่ามันยังบวมๆ อยู่

สำหรับผมตั้งแต่มีจมูกมา คิดไม่ผิดจิงๆที่ทำมา เพราะดูหน้าตาก็เปลี่ยนไปเยอะ มีช่วงสูงกะเข้าบ้าง คือมีจมูกพุ่งขึ้นมา แถมรู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะมาก เวลาถ่ายรูปไม่ไปข้างหลังแล้ว ที่เค้าบอกทำเพื่อช่วยเสริมบุคลิกภาพ อันนี่เรื่องจริงคับ มันทำให้เรารู้สึกว่าเวลาทำอะไร   

สุดท้ายนี้ผมภูมิใจกับดั้งใหม่มาก ส่วนใครที่กำลังมองหาที่ทำจมูกครั้งแรกที่ประทับใจ ไม่เสียเงินซ้ำซ้อน แถมได้ทรงที่ถูกใจเราสุดๆ คลินิกนี้ก็ดีเหมือนกันนะคับ ใครยังไม่มั่นใจก็เข้าไปดูรีวิว ลูกค้าเยอะมากคับ ขอบคุณนะคับที่ดูรีวิวของผมจนจบ

ดูมีมิติมากค่ะ แต่บางมุมเหมือนตรงหัวตาจะดูสูงๆนะค่ะ
รัดแกนคงจะดูดีขึ้นกว่านี้อีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้