ดู: 1395|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสวยๆ ด้วยทรงเจ้าหญิง Princess Nose จากคุณหมอปิติ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pool2 เมื่อ 2016-5-24 17:29

สวัสดีวันอังคารนะคะทุกท่าน
วันนี้ปุ๊กก็จะมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ทุกท่านดูกันนะคะ
ก่อนทำจมูก ปุ๊กก็เหมือนทุกคนล่ะคะ หาข้อมูล ชื่อคุณหมอและทรงจมูก จากทั่วทุกสารแห่ง
เพื่อให้ได้สิ่งที่ดีที่สุดกับตัวเราเอง เพราะอายุเรามากขึ้นเรื่อยๆ การแก้จมูกหลายรอบนี้ ไม่ใช่เลยค่ะ เสี่ยงที่จะเจ็บตัวมากๆ ปุ๊กจึงใช้เวลาอยู่นานมากๆ สุดท้ายก็มาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ (แถวๆถนนติวานนท์ จังหวัดนนทบุรี) เพราะเค้าเป็นโรงพยาบาลไม่ใช่คลินิคทั่วไป อันนี้ยอมรับว่าเป็นปัจจัยสำคัญที่เลือกมาทำค่ะ มั่นใจว่าปลอดภัยจริง แถมเค้ารับประกันจมูกให้เราด้วย

(ก่อนทำ-ปัจจุบัน) 2.jpg
เปรียบเทียบนะคะ

ปุ๊กเลือกทำกับคุณหมอปิติค่ะ ที่เป็นคุณหมอที่มีชื่อเสียงและดูจากรีวิวแล้วชอบทรงที่คุณหมอทำมากค่ะ เลยเอารูปต้นแบบไปให้คุณหมอดู อิอิ จมูกที่ปุ๊กทำเรียกว่าทรง Princess Nose ค่ะ เป็นทรงเจ้าหญิงเลย ราคาที่ทำอยู่ที่ 21900 บาท ใช้เวลาทำราวๆปะมาน 45 นาทีเองค่ะ คุณหมอเองก็ทำไม่เจ็บเลย นอนสบายๆค่ะ

(1วัน ).jpg
1 วัน

(3วัน ).jpg
3วัน

(7วัน ).jpg
7 วัน

ปัจจุบัน

กลับมาถึงบ้านแผลไม่ช้ำเท่าไหร่ค่ะ ปฏิบัติตามคำสั่งคุณหมอทุกอย่างเลยคร่ะ นอนหมอนสูง งดของแสลง และพักผ่อนเยอะๆ ไม่นานค่ะ ความสวยก็มาถึงซะที อาทิตย์เดียวก็หายสนิทแล้วค่ะ รอยช้ำต่างๆหายไปหมดเลย แต่งหน้าได้แล้วคร่ะ หนึ่งเดือนต่อมาไปให้หมอเช็คทุกอย่างโอเคดีค่ะ ไม่มีปัญหาใดๆ สบายใจค่ะ

เปรียบเทียบ
โพสต์ 2016-5-24 21:38:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมหน้าเด็กขึ้น รูปก่อนรูปสุดท้ายคือสวยและดูเด็ก
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-21 17:35:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Volk_za69 ตอบกลับเมื่อ 2016-5-24 21:38
ทำไมหน้าเด็กขึ้น รูปก่อนรูปสุดท้ายคือสวยและดูเด็ก

หน้าดูเรียวขึ้นจริงๆคะ เหมือนหน้ามีมิติขึ้น ทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรเพิ่มเลยน้าๆ แล้วก็เอนจอยเมคอัพมากยิ่งขึ้นค่า ^^ มีอะไรถามได้เลยน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้