ดู: 1939|ตอบกลับ: 6

[ตาสองชั้น] 5 เดือนแล้ว ทำตาสองชั้น หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamengsaren เมื่อ 2016-5-21 19:07

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งนะคะ เราทำตาสองชั้น กับหมอโอ๋ ตั้งแต่15 พย ปีที่แล้ว ตอนนี้คิดว่าเข้าที่ละก็อยากมารีวิวบ้างคะ ปกติเห็นแต่รีวิวทำใหม่ๆกัน เรารู้จักหมอโอ๋ จากการแนะนำของเพื่อนที่ไปทำมาก่อน ตั้งแต่หมออยู่วีนัส เพื่อนให้ไลน์ yuminmakeover บอกว่าเป็นเลขาหมอ ดูแลเค้าตลอดตอนทำ เราก็แอดและไลน์ไปปรึกษา และนัดคิวทำ วันที่ 15 มิย เวลา 13.00 โดยทำที่คลีนิกใหม่ของคุณหมอ แถวเกษตร ชื่อ ธนพันธ์ คลีนิก คลีนิกใหญ่ สะอาดสะอ้าน คุณหมอเป็นกันเองมากค่ะ ถามความต้องการ และทำแบบให้ดูก่อนผ่า วัดชั้นตาวัดแล้ววัดอีก ถามจนแน่ใจว่าเอาแบบนี้ใช่มั้ย จนกระทั่งเข้าผ่า  ดูรูปก่อนและหลังทำกันเลยคะ image.jpg
*** เราตาชั้นเดียว ไขมันตาเยอะ และ อยากได้แบบธรรมชาติ ไม่เอาชั้นสูงและหนา ที่บ้านยังชอบให้หมวยอยู่  หลังตัดไหม 7 วันเป็นแบบนี้คะ image.jpg โดยส่วนตัวชั้นตายังหนา อยากให้เล็กลงอีก พี่ยูมินตามดูแล และ ปลอบใจ บอกใจเยนๆ ยุบแน่นอน 2 สัปดาห์ค่ะ เปนแบบนี้ image.jpg 1 เดือน image.jpg ชั้นตาเริ่มยุบลงเรื่อยๆ ค่ะ ดีใจ และ 3 เดือน image.jpg ความลึกลดลง ความหนาลดลง ถูกใจค่ะ ปัจจุบันคะ image.jpg ชั้นตาเป็นธรรมชาติสมใจ เหมือนไม่ได้ทำตาสองชั้น ไขมันที่บวมปูดหายไป คนที่บ้านก็ชมว่าสวย เป็นธรรมชาติดี
ยกความดีความชอบนี้ให้คุนหมอโอ๋ และทีมงาน พี่ยูมินคนสวยเลขาคุณหมอ หวังว่าจะมีประโยชน์สำหรับคนที่มีความชอบเหมือนเราและกำลังหาข้อมูล แอดไลน์หาเลขาคุณหมอโดยตรงได้เลยค่ะ หรือเบอโทร คลีนิก 086-3886428 หากเพื่อนๆมีคำถาม ก็ทิ้งข้อความไว้ได้นะคะ จะตอบให้ดีที่สุดจากประสบการณ์จริงค่ะ ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2016-5-30 21:24:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ เป็นธรรมชาติดี
โพสต์ 2016-6-5 13:48:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ หน้าไม่ค่อยเปลี่ยน
โพสต์ 2017-9-29 17:16:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่นี่ดูแลดีจริงๆ ค่ะ// ตาสวยมากเบยยย
ปล. ทำที่เดียวกัน แวะมาดูผลงานคุณหมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้