ดู: 1326|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] บอกลาตาอาหมวย คุณหมอโอ๋เก่งมากกกเลยคร่าา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Evee.Mo เมื่อ 2016-5-19 13:16

สวัสดีค่ะเพื่อนชาวดั้งโด่ง เราชื่ออีฟนะคะ เปนคนนึงที่ใฝ่ฝันอยากมีตาสองชั้นมากๆ ไม่โตแบ๊วไม่เปนไรแต่อีฟหวังแค่ให้โตขึ้นกว่าเดิม ศึกษาข้อมูลและเช็คราคาอยู่หลายที่ แต่อีฟเปนคนไม่ค่อยมีเวลา มีทั้งงานถ่ายแบบเสื้อผ้า และรับส่งออเดอร์ลูกค้าเอง อยากทำมากแต่ เวลาค่อนข้างจำกัด พอดีอีฟมีโอกาสได้ปรึกษาพี่นุช พยาบาลคลินิกคุณหมอโอ๋ ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ ตอบข้อสงสัยอีฟตลอด(ดึกๆยัง อุตส่าห์ตอบ 5555)ไม่หงุดหงิดเลย ทราบข้อมูลจากพี่นุชว่าคุณหมอ กรีดแผลเล็ก บวมนิดหน่อย และแผลไม่ค่อยช้ำ ใช้เวลา7วันตัดไหม ที่สำคัญราคากำลังดีเลยค่ะ 20,000บาท เปิดหัวตา+ตัดไขมัน ไม่คิดเงินเพิ่ม ไม่มีค่ายา ไม่มีค่าตัดไหม// ทราบแค่นั้นอีฟบอกให้พี่นุชหาคิว ที่เร็วที่สุดให้เลยคร่าาาา 5555 จริงๆตอนนั้นคิวของคุณหมอเต็มแล้ว จะมีคิวก้เดือนถัดไป บังเอิญมีคิวหลุดพี่นุชเลยรีบโทรบอกอีฟทันที เลยคร้าาา 555 น่ารักสุดๆ >>>ถึงวันทำตื่นเต้นมากๆ ขนาดเคยเสริมจมูกมาแล้ว แต่ก้แอบกลัวเจ็บ ดีที่พี่พยาบาลและพนักงานต้อนรับคอยมาคุยด้วยตลอด เลยค่อยยังชั่ว ไม่กังวลมาก พอถึงคิวขึ้นพบคุณหมอ หมอใช้ไม้จิ้มฟันวางที่เปลือกตาแล้วให้อีฟดูกระจก รู้สึกชอบมาก ตั้งแต่ครั้งแรกที่ หมอวาง พอเราโอเค คุณหมอลงมือวาดเปลือกตาทันทีค่ะ พอเข้าห้องผ่าตัดแอร์เย็นฉ่ำ มีเพลงฟังด้วย คุณหมอบอกอีฟว่าอยากฟังเพลง อะไรขอได้นะครับ 555555 นัลร้ากกกก หลังผ่าตัดเสร็จนอนพักฟื้นประคบเย็น 30 นาที มีพี่พยาบาลมาดูแลแนะนำการปฏิบัติตัวหลังผ่าตัด เราเลยแชะภาพคู่เปนที่ระลึก กิกิ จากนั้นลงมารับยาและบัตรนัดกลับบ้านค่ะ อยากบอกว่าชิลมากๆ ไม่ปวดเลย ยาแก้ปวดแทบไม่ได้กินเลยค่ะ >>หวังว่ารีวิวของอีฟจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ ตัวอีฟเองไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับคลินิก ไม่ใช่หน้าม้า ดีเลยบอกต่อค่ะ ใครสนใจลองติดต่อปรึกษาพี่นุชนะคะ โทร098-4780884 ID LINE khun_manie เห็นพี่เค้าเป็นพยาบาลด้วยอีฟเลยอุ่นใจ แหะๆ

image.jpeg (668.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (244.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (524.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (635.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (537.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (400.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (380.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (524.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (389.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

สวยทั้งก่อนทำหลังทำเลยจ้า
ของคุณก้สวยมากค่ะ แบ๊วเลย ตากลมโตมากๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้