ดู: 1655|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความเห็นค่ะเรื่องจมูกผู้ชายให้ลูกชาย

[คัดลอกลิงก์]
ถ้ามีเวลา16วันช่วงปิดเทอมเสริมจมูกผู้ชายควรเสริมหมอสุชาติหรือหมออรรถพรดีหมอเฉลิมจองคิวได้มีนา54
ประเด็นคืออะไรครับ? จะถามว่าหมอไหนดีกว่ากันหรือว่าหมอไหนทำแล้วหายเร็วๆเหรอครับ? งง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-12 09:42:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทษค่ะตั้งคำถามไม่เคลียลูกชายใจร้อนอยากทำตอนปิดเทอมเล็ก1-15ตุลาเป็นความผิดพี่เองแหละจมูกเดิมเขาโด่งมากเเต่มีกระดูกคดๆตรงกลางจมูกนิดหนึ่งเขาให้พี่พาไปขูดพี่เองเห็นเป็นงานง่ายๆเลยรบกวนแพทย์ที่รู้จักทำให้ปรากฏว่ามันผิดพลาดหมอตอกแรงไปจมูกเลยเตี้ยไปเลยพี่เลยเครียดสงสารลูกไปจองคุณหมอฉ.ได้คิวมีนา54ลูกพี่คงอยากทำเร็วๆพี่เลยอยากปรึกษาน้องๆว่าผู้ชายควรทำที่ไหนพี่ถนัดแต่จมูกผู้หญิง
ตอบกลับ 3# yaya6213

ผมว่าถ้ามีเวลารอหมอเฉลิมดีกว่ามั๊ยครับ
หมอ ฉ. แก้ให้เก่งครับ เท่าที่ฟังๆมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้