ดู: 760|ตอบกลับ: 1

[ตาสองชั้น] หนังตาเหี่ยวแก้ไขได้ด้วยการกรีดตาสองชั้นที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อ อารีย์ ค่ะ
วันนี้จะมาเขียนประสบการณ์ การทำตาสองชั้น ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
เริ่มจากเพื่อนแนะนำ ส่วนตัวก็รู้จักโรงพยาบาลนี้อยู่แล้ว จึงมาทำเลยค่ะ
ทำตา 2 ชั้น ราคา 15,900 บาท

ก่อนทำจะเห็นว่า หนังตาตกค่ะ เดี่ยวมาดูตอนกรีดทำตาว่าจะออกมาเป็นยังไง

อารีย์ (1วัน).jpg
ทำมาวันแรก ไม่คิดว่าจะบวมแค่นี้ ถือว่าดีค่ะ

อารีย์ (4วัน).jpg
4วันเริ่มชัดขึ้นมากค่ะ

สาเหตุที่ทำตาเพราะหนังตาเหี่ยวค่ะ
เลยอยากดึงขึ้นไปให้ตาสดใสค่ะ

อารีย์ (15วัน.jpg

15 วันค่ะ

การทำตาไม่ได้น่ากลัวมากค่ะ เชื่อใจหมอค่ะ
มาที่นี่ก็มาขึ้นทะเบียนรอเลยค่ะ จ่ายเงิน เสร็จแล้ว เตรียมรอคิวผ่าตัดค่ะ
วิธีการกรีดตาแบบกรีดค่ะ.......ซึ่งก็ไม่เจ็บเท่าไรค่ะ แค่ตึงๆ

อารีย์ (ปัจจุบัน.jpg

ลดอายุไปเลยค่ะ ใครมีปัญหาแก้ได้นะ

โพสต์ 2016-5-14 22:16:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นทันที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้