ดู: 9901|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดคางกะฉีดเสริมจิ๋ม

[คัดลอกลิงก์]
เราเคยฉีดเสริมคางที่MD คลีนิคอ่ะคะ คุณหมอบอกว่าเป็นคอลลาเจน คิดราคาซีซีละ หนี่งพันบาทก็ตอนแรกฉีดไป 3 ซีซี ราคาสามพันบาท ก่อนฉีดคุณหมอจะฉีดยาชาก่อนเราเป็นคนคางสั้นพอฉีดมาแล้วโอเคนะ เราว่าหน้ายาวดี พอหลังฉีดมันจะรู้สึกเป็นก้อนๆที่คางแต่ประมาณสองอาทิตย์เราก็จะรู้สึกว่ามันนิ่มเนียนเป็นเนื้อเดียวกันไปเรย หลังจากนั้นเราก็เริ่มพิเลนคิดว่ามันต้องเสริมจุ๋มจิ๋มที่เรามีพอจุ๋มจิ๋มได้แน่ เราก็กลับไปหาคุณหมออีก เราคิดว่าเราคงแปลกที่จะไปถามหมอแบบนั้น แต่คุณหมอกลับถามว่าจะฉีดตรงไหนหัวหน่าว หรือว่าแคม (แอบอายนิดนึง)คุณหมอบอกไม่ต้องอายคนมาฉีดเยอะมากมาย เราไม่ได้เน้นให้อูมเพราะมีอยู่แล้วแต่แคมไม่อวบอิ่มเราก็เลยฉีดแคม คุณหมอบอกว่าต้องใช้ปริมาณมากซึ่งต่างกับคางที่มันมีเนื้อและไปมันอยู่แล้ว แต่แคมมันไม่ค่อยมีเนื้อฉีดไปสามเข็มคือเข็มละ 3 ซีซ๊ ก็ทั้งหมด9 ซีซ๊ (จิงๆคุณหมอบอกต้องใช้มากกว่านี้แต่แอบเอาตังค์ไปน้อยคิดว่าไม่น่าจะฉีดมากเพราะคางนิดเดียวก็ขึ้น) ก่อนฉีดนั้นฉีดยาชาขอบอกค่ะว่าเจ็บมากที่สุดเพราะตรงนั้นเป็นเนื้ออ่อนน้ำตาไหลแต่ก็ต้องทนค่ะ พอฉีดแล้วรู้สึกเต็มๆแข็งๆ ระบมอาทิตย์เดียวค่ะ พอหายบวมยาชาก็รู้สึกขึ้นนิดเดียวเหมือนคุณหมอบอก ปกติดีไม่มีปัญหา  รอบหน้ากะจะฉีดเพิ่มค่ะว่าจะฉีดหัวหน่าวให้มันอูมและก็เติมแคมอีกนิดให้เต็มกว่านี้ค่ะ ใครมีปัญหาเรื่องนี้ลองดูได้นะ มันทำให้เรามั่นใจขึ้นค่ะโดยเฉพาะเวลาใส่บิกินนี่เล่นนำค่ะ
อยากเห็นรูปคางจังเลยค่ะ ถ้าว่างๆลงรูปให้ดูหน่อยนะคะ
ฉีดได้ด้วยหรอเนี่ย แล้วอยู่นานไหมจ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-17 00:18:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 3# silomsoy4

ใครต่ำคะ คุณหรอที่เม้นท์แบบนี้ ไม่ต้องเม้นท์ก็ได้นะคะไม่ได้ว่า การที่ฉันโพสข้อความนี้ให้ความรู้กับคนที่เค้าอยากรู้ ก็ยังไม่เห็นมีใครโพส ฉันก็โพสให้คนไม่ต่ำเค้าได้อ่านกันถึงจะพูดคุยเรื่องต่ำๆมันก็เป็นความรู้ หรือว่าคนต่ำๆอย่างคุณเค้าไม่มีของต่ำๆคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-17 00:20:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 4# berry777

อยู่ได้นานค่ะ เป็นตัวเดียวกะคอลลาเจนอ่ะค่ะประมาณปีถึงสองปี คุณหมอบอกว่าคนฉีดกันมากบางคนก็ฉีดเสริมสะโพก คาง จมูก
ตอบกลับ 6# gif_dragon

คะ  อืม   เจ็บไหมคะ
ใครจะว่าต่ำไม่ต้องสนใจค้าบบบ เราทำแล้วสบายใจเรือ่งของเรา
แคร์ไรคะเราทำเพื่อสร้างความมั่นใจไม่ได้มาจ่ายตังให้เราซักกะโหน่ยนิ  สนใจอยู่เหมือนกันเจ็บมากมะเนี่ย
ผมไปฉีดคางมาจอยู่ได้นานแค่ไหนคับ
อยากรู้อ่ะ
ว่าหมอเค้าเห็นของเราแค่ไหนหรอตอนฉีดอ่ะค่ะ
ฉีดเสริมคางด้วยคอลลาเจนได้ด้วยหรอ ถูกก่าฉีด filler เยอะเลย อยากเห็นรูปคางก่อน-หลังฉีดอ่ะ ว่ายาวขึ้นแค่ไหน อยากไปฉีดมั่งง่ะ
ที่ MD มีฉีดสลายคอลลาเจนไหมค้ะ แบบอยากทำจริงๆ ซะแร้ว
เราไปฉีดไขมันตัวเอง โคตรเจ็บๆ ๆที่น้องจิ๋ม ก็ออกมมาเหมือนจิ๋มคนอ้วนนะ นูนนิดหนึ่ง แต่ไม่มากเท่าทีอยากได้ เสียไป 45000 บางมด โคตรโหดเลย คราวหน้าถ้าไปอีกจะไปปิยะเวช
พวกเวรนั้นอิจจฉา
เพศหญิงอย่างเรา อย่าไปฟัง
กลัวนะไม่กล้าใส่อะไรหมอบอกว่าได้แค่ไขมันตัวเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้