ดู: 518|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตัดสินใจไม่ผิด อัพหน้าอกที่ The SiB มาคะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีคะ เราชื่อออยนะคะ วันนี้เรามีประสบการณ์ดีๆมาแชร์ให้เพื่อนๆฟังกันคะ เพื่อเป็นอีกหนึ่งการตัดสินใจในการเลือกคลินิกทำหน้าอกของเพื่อนๆนะคะ
        ก่อนอื่นเลยต้องบอกก่อนเลยว่าออยเป็นคนที่มีหน้าอกอยู่แล้ว มีฐานที่โอเคอยู่แล้ว อันนี้คุณหมอบอกมานะคะ แต่ออยมีความฝันว่าอยากทำหน้าอกมานานแล้วคะ จนวันนี้ได้ทำงาน มีเงินเก็บอยู่บ้าง เลยลองเข้ามาศึกษาเรื่องนี้อย่างจัง ศึกษาทั้งตัวคุณหมอ ทั้งเอฟเฟกต่างๆหลังจากการทำ ผลข้างเคียงต่างๆ บลาๆๆ ซึ่งตอนนี้คลินิกทำหน้าอกมีขึ้นเยอะมากๆ ราคาก้เช่นกัน มีหลายราคามากๆ เริ่มตั้งแต่ ถูกๆ เลยก้มีคะ
        เริ่มจากการที่ออย เข้าคลินิกที่รู้จัก ที่ลิสรายชื่อมา 2 3 คลินิกคะ เข้าไปพบคุณหมอ เข้าไปสอบถามแต่ละคลินิกอย่างบ้าคลั่ง เพราะ การทำหน้าอกไม่ใช่เรื่องเล็กเลยคะ สำหรับออย จะจ่ายเงินทั้งที ของทำดีๆ เลยละกัน 5555555
        หลังจากที่ออยได้เข้าไปพบคุณหมอมา ก้เก็บกลับมาชั่งใจที่บ้าน พร้อมกับการดูรีวิวตามเพจหนักๆ ในดั้งโด่งนี่คือสถานที่เสพสิ่งนี้อย่างดีเลยคะ ออยประทับใจ The Sib Clinic มากๆเลยคะ ทั้งผลงานการทำของคุณหมอที่เต็มทุกเวปไซต์ และตัวของคุณหมอเอง ออยเข้าไปคุยกับหมอ แล้วแบบรู้สึกโครตดีเลยคะ รู้สึกแบบยังไงคุณหมอเค้าต้องทำไห้เราสวยได้แน่นอน ด้วยความที่หมอเป็นผู้หญิงด้วยมั่งคะ คุณหมอเลยเข้าใจปัญหาของผู้หญิงได้เป็นอย่างดีเลยจริงๆ แถมคุณหมอก้ยังดูสวยอยู่เลยย ดูมือเบา ดูฝากชีวิตของหนูไว้ได้แน่นอน
        หนูตัดสินใจทำหน้าอกที่ The Sib Clinic นะคะ กับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยคะ บอกเลยว่าสบายใจมากๆ แต่ก้แอบกลัวเล็กหน่อย เพราะเคยได้ยินมาว่าทำหน้าอก ค่อนข้างเจ็บ และ พักฟื้นนานอยู่คะ แต่ก้ตัดสินใจแล้วคะ ขอฝากน้องนมไว้กับ The Sib Clinic คะ
        พูดมาเยอะแล้วคะ วันนี้ออยเอารูป ก่อนทำ หลังทำหน้าอกของออยมาให้เพื่อนดูด้วยคะ

ออยทำซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC คะ ทรงกลมนะค่าาาาาาาา

นี่คือรูปก่อนทำหน้าอกของออยนะคะ

หลังทำ 7 วันคะ น้องนมเป็นรอยพันผ้านะคะ เป็นเรื่องปกตินะคะ

ออยบอกเลยนะคะว่าการทำหน้าอกไม่ใช่เรื่องง่ายเลย หมอที่จะทำให้เราควรเป็นหมอที่มีความเชี่ยวชาญโดยตรงนะคะ ออยอยู่ในห้องผ่าตัดประมาณ 3 ชั่วโมงคะ ซึ่งออยโอเคมากกับสิ่งที่ได้มา แผลก้เล็กมากๆๆๆ ทรงก้สวยเป็นธรรมชาติ แบบสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
        วันนี้ออยทำหน้าอกได้ครบ 2 เดือนละคะ ใช้ชีวิตได้ปกติเลย มีแรกๆ อาจจะเจ็บบ้าง ปวดบ้าง ไม่ค่อยชินเท่าไร แต่เราจะเริ่มปรับตัวได้เองคะ
        สุดท้ายนี้ใครมีอะไรจะสอบถามออย เม้นถามได้เลยนะคะ เดี๋ยวออยว่างจากการทำงาน แล้วออยจะมาตอบนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้