ดู: 1095|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ปรับรูปหน้าไหม่ค่ะ แต่ไม่ได้ศัลยกรรมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย apppeaw เมื่อ 2016-5-12 16:48

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆวันนี้ก็มาแชร์ประสบการณ์ของตัวเองค่ะ ที่ได้ไปปรับรูปหน้าไหม่หมดเลย กับ Botox filler ร้อยไหม meso fat ค่ะ
แต่ไม่ได้ศัลยกรรม น่ะค่ะ ส่วนตัวแล้วกลัว ศัลยกรรมค่ะ
อิอิอิ  หลายอย่างมาก555  เมื่อก่อนเป็นคนแก้มเยอะ หน้าบาน กลมๆ จมูกแบนๆ เลยอยากที่จะปรับรูปหน้าไหม่ ค่ะ
ที่ทำไปก็ มี โบท็อก กราม หน้าผาก ลิฟหน้า filler คาง กับ จมูก  Meso fat แก้มกับ เหนียง และ ร้อยไหมเงี่ยง ค่ะ
อันนี้เอารูปก่อนทำมาโชว์ น่ะค่ะ  อายๆๆๆๆๆๆ

ตอนนี้รู้ว่าสึกหน้ายัง ป๋องๆๆอยู่เลย
ส่วนรูปตอนไป คืนทำ เสร็จทุอย่างแล้วค่ะ ทั้งหมดนี้ทำที่ Napassaree คลินิก ค่ะ
เบอร์โทรคลินิก 02-0151642 สนใจโทไปสอบถามได้ค่ะ
line : napassareeclinic          รููปหลังทำประมาณ 2 เดือนค่ะ

รูปเปรียบเทียม น่ะค่ะ

ยังไงเดียวอัฟเดท  เรื่อยๆน่ะค่ะ ว่าจะทำอะไรเพิ่มหรือ ป่าว ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้