ดู: 6278|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกับหมอแพม @ Medmetic by Meko Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้แวะมารีวิวให้กับคุณหมอแพม แห่ง Medmetic by Meko ค่า

เพื่อเป็นตัวอย่างผลงานของคุณหมอไว้เผื่อคนที่กำลังตัดสินใจจะเสริมจมูกได้ลองดูกันนะค้า

ปล. มือใหม่ ไม่เคยรีวิวมาก่อน อัพรูปผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยค่า

เราทำจมูกเมื่อวันที่ 8 ธค. 2015 ตอนนี้ก็ทำได้ 5 เดือนแล้วค่ะ

ที่ตัดสินใจทำที่นี่เพราะเห็นผลงานของคุณหมอแต่ละท่าน ค่อนข้างดีงามค่ะ ทรงสวยแต่เป็นธรรมชาติ

เราซุ่มศึกษาดูรีวิวมาเยอะมากๆเป็นปีเลยค่ะ สุดท้ายก็เลือกที่นี่ ด้วยผลงาน + ราคาที่เหมาะสม + เดินทางสะดวก อิอิ

ต้องบอกว่าจมูกเราก่อนทำไม่ได้ถึงขนาดดั้งแหมบ แต่ก็ไม่ได้โด่ง สันน้อย แถมปีกจมูกค่อนข้างชัดเจนด้วยค่ะ แต่โชคดีหน่อยรูปจมูกค่อนข้างยาวค่ะ

หลังทำมากระแสตอบรับดีมากๆ คนทักเยอะมากว่าสวยขึ้น คมขึ้น ทำให้มั่นใจมากขึ้นค่ะ รู้สึกพอใจกับจมูกใหม่มากๆค่า^^

ไปดูรูปกันดีกว่าา ...

อันนี้เป็นรูปตอนช่วง1-7วันแรกหลังทำเสร็จค่ะ น่ากลัวนืดนึงนะคะ แต่บอกเลยว่าการดูแลตัวเองช่วงพักฟื้นหลังทำจมูกมานั้นสำคัญมากๆค่ะ เราอัดน้ำมะพร้าววันละ 3 ลูก เป็นเวลา 1 อาทิตย์ + นอนหมอนสูง 3 วันแรก เรียกได้ว่า นั่งหลับกันเลยทีเดียว + ห้ามนอนตะแคง 14 วัน ถ้าไม่อยากจมูกเบี้ยวนะจ๊าา แล้วก็สำคัญมากๆ ประคบเย็นเยอะๆ ช่วง1-3 วันแรก เราประคบทั้งวันเลยค่ะ นึกได้ก็ประคบเลย บอกเลยว่า หายช้ำ หายบวม เร็วมากกกกจ้า

อ้ออ.. แล้วก็ ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ ชิวมากๆ นอนคุยกับคุณหมอและพี่ๆพยาบาลไปด้วย แปปเดียวเสร็จ 555 แต่ตอนฉีดยาชาทนนิสนึงเนอะ น้ำตาไหลกันเลยทีเดียว แต่แปปเดียวค่ะ อยากสวย แค่นี้ทนได้แน่นอน

อันนี้เริ่มเข้าที่ สันชัดเจน ช่วง1-2 เดือนค่ะ แต่เดี๋ยวมันจะค่อยๆยุบจนเป็นธรรมชาติมากขึ้นค่ะ

อันนี้เปรียบเทียบ รูป ก่อนทำ(ซ้าย) และ ปัจจุบัน(ขวา) นะคะ

โอเชช ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้นะค้า สาวๆคนไหนยังกล้าๆกลัวๆหรือมีคำถามอยากถาม Add Line มาปรึกษาเราได้เลยน้า
ยินดีให้คำปรึกษาค่ะ เพราะเราเข้าใจความรู้สึกคนที่กำลังเก็บข้อมูลอยู่จริงๆค่ะ ถือว่าช่วยๆกันแบ่งปันประสบการณ์ความสวยเนอะ :))
ID Line : pupaymeok จ้า
สวยจัง ทรงอะไรคะ
สวยค่า ราคาเท่าไรคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-11 11:16:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
linlyyylin ตอบกลับเมื่อ 2016-5-11 11:01
สวยค่า ราคาเท่าไรคะ

เราทำ ซิลิโคน usa แบบธรรมดา 9900 + ตะไบกับแต่งปลาย 6000 + ค่ายา 1000 รวมๆแล้วประมาณ 17,000 ค่า แต่เด่วที่คลินิคจะมีการปรับราคาขึ้นตั้งแต่เดือนมิถุนา เป็นต้นไปนะค้า
ได้ยินจากเพื่อนว่าหมอแพมทำสวย ธรมชาติมากๆ จริงด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้