ดู: 1192|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สาวน้อยโคโยตี้อัพอึ๋ม 400 cc. ให้ดูตู้ม ตู้ม กับมาดามเอเมดคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเพื่อนๆ ที่น่ารักสวยๆหล่อๆ กันทุกคนเลย เราชื่อฝ้ายนะ บางคนอาจจะเคยคุ้นหน้าคุ้นตาตามงานมอเตอร์โชว์ต่างๆ วันนี้ฝ้ายจะขอเขามาแชร์ประสบการณ์การไปเสริมอึ๋มครั้งแรกที่เอเมดคลินิก แล้วทำไมต้องเป็นที่นี่? ออกตัวก่อนไม่ได้อะไรจากคลินิกนะ เสียตังเหมือนคนอื่นๆ แต่มีคนเข้ามาถามกันเยอะ เพราะดูสวยเป็นธรรมชาติมาก งั้นขออวดรูปก่อนทำ-หลังทำให้เพื่อนๆ ดูกันก่อนดีกว่า^^

ด้วยอาชีพการทำงานของเราต้องใช้ทั้งหน้าตาและร่างกาย (ไม่อายนะเพราะทำงานสุจริต) จึงเห็นเพื่อนๆในวงการเค้าต่างไปอัพอึ๋มกันมากมาย เวลาใส่ชุดมันดูดี ดูสวย ดูเป๊ะ ฉะนั้นเมื่ออยู่ในวงการนี้ก็คงต้องทำเพื่อเพิ่มมั่นใจให้กับตัวเอง ส่วนที่เลือกเข้ามาทำที่เอเมดเพราะมีพี่ที่สนิทเค้าเคยไปแล้วเป๊ะมาก ไม่มีปัญหาเลยแถมไม่กี่วันก็ไปทำงานได้แล้ว เราเลยรู้สึกมั่นใจกับที่นี่มาก งั้นไปดูตอนที่ฝ้ายยังแบนๆๆ อกไข่ดาวสุดๆ กันก่อนนะ

พอถึงเวลาพอเหมาะเลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอ เปลี่ยนชุดเสร็จก็เข้าไปพบ เห็นคุณหมอเอาเหมือนไม้บรรทัดมาวัดๆ และเทียบไซส์ ฝ้ายบอกเลย “ใส่ใหญ่ๆเลยนะค่ะคุณหมอ”(ทำทั้งที่ทำเล็กๆ เสียดายตัง แต่ไม่ใช่ใหญ่จนไม่ปลอดภัยกับตัวเอง)  คุณหมอบอกฐานใหญ่อยู่ ได้ถึง 400 cc. เราก็บอกขอเพิ่มอีกสักนิดได้ไหมค่ะ คุณหมอบอกว่า “เต็มที่แล้วคับ” เราโอเคค่า คิดว่าคุณหมอคงคิดถึงผลที่ตามมาด้วย

คุณหมอกำลังวาดรูปสำหรับใส่ซิลิโคน

หนูพร้อมมีนมแล้วค่า       

วันทำนี่ตื้นเต้นระดับ 100 ในหัวคิดว่าจะออกมายังไง กลัวไปหมดทุกสิ่งอย่าง ใครที่ทำศัลยกรรมครั้งแรกคงเข้าใจความรู้สึกเรานะ พอเข้าห้องขึ้นเขียงรู้สึกว่าเหมือนเค้าจะดมยาสลบ ภาพก็ตัดไปเลย ฟื้นขึ้นมาอีกทีมีนมแล้ว!!!! สวยมากๆ ใหญ่มากค่ะคุณหมอ แต่ช่วงนั้นก็ยังเบลอฤทธิ์ยาอยู่ แล้วกลับมาพักที่บ้าน ช่วงวันแรกๆ นี่ปวดสุดๆเลย แต่พอวันที่2พยายามลุกขึ้นทำนั่นทำนี่บ้าง แต่ก็ยังรู้สึกระบมอยู่ ไปดูรูปกันเลย

พอเข้าสู่ช่วงวันที่3 ที่ใครๆบอกเจ็บที่สุดเหมือนรถสิบล้อ รถบรรทุกทับ อย่าเชื่อนะ!!! มันไม่ได้เจ็บปวดอะไรขนาดนั้น  คืออย่างที่บอกอย่านอนซม ลุกขึ้นบ้าง เดินบ้าง มันก็ไม่เป็นไรแล้ว แถมนอนมากเป็นแผลกดทับอีก

ส่วนการดูแลตัวเอง ทำกิจวัตรประจำวันทั่วๆไป อาบน้ำได้นะ แค่ไม่กินของสแลง แอลกอฮอล์นี่งดก่อนนะ ส่วนแผลก็ดูแลรักษาง่ายมากเพราะอยู่ใต้ราวนม คือเราเห็นชัด เราว่าดีกว่าที่อื่นไม่ค่อยอับชื้นด้วย กินยาให้ครบเท่านี้เอง เคล็ดลับอีกอย่างนะ เราหากินพวกคอลลาเจน น้ำใบบัวบก น้ำมะพร้าว พวกนี้ก็ช่วยได้เยอะเลยนะ มาอัพเดตกันต่อดีกว่า

วันนี้ฝ้ายมาตัดไหมแล้วจ้า ไม่เจ็บเลยแถมถูกชมว่าแผลสวยแห้งดีด้วย เดี๋ยวมาดูรูปกันนะค่ะ

สิ่งที่ฝ้ายชอบอีกอย่าง คือ ขนาดแผลที่ค่อนข้างเล็กมากและอยู่ใต้ราวนมด้วย ซึ่งส่วนตัวคิดว่าดูแลรักษาง่ายและมันไม่ค่อยอับชื้นเหมือนกับจุดอื่นๆ

ตั้งแต่ทำมางานนี้เข้ามาเรียกว่าคิวแน่น จนไม่ได้พักเลยแต่หนูชอบ คนรอบข้างมีแต่คนเข้ามาทัก มาถามว่าไปทำที่ไหน? กล้าพูดได้เต็มปากเลยค่ะว่าที่ เอเมดคลินิก ซึ่งของเค้าดีจิงๆ ตั้งแต่ทำมาไม่มีปัญหาเลยแถมไม่ค่อยบวมหรือช้ำมากอีกด้วย ไปดูว่าปัจจุบันหน้าอกของฝ้ายจะเป็นยังไง

อยากบอกเพื่อนๆว่า ฝ้ายชอบหน้าอกใหม่มากๆ มันดูใหญ่มากแต่พอดีตัว สำหรับใครสนใจลองทักเข้าไปหามาดามดูนะจ๊ะ เค้ามีโปร.อยู่บ่อยๆ ราคาไม่แพงแต่คุณภาพแน่นคับหน้าอกแน่นอน ไม่ต้องพักรักษาตัวนานด้วย
รูปก่อนทำหลังทำนี้่ ชัดเจนสุดๆ
น้องนมสวยดีค่ะ ดูใหญ่บึ้มๆ
แผลเล็กมากคร่าาา
สวยมากเลยคับ แผลสวยด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้